Help Goldfxnetwork - V3 của zeek??? Bonus $15

MinhNguyen

Banned
Reactions
101
MR
0.000
Sign Up Now: Goldfxnetwork
Chào các bạn, Gold FX Network là chương trình mới hiện đang trong giai đoạn prelaunch. Hiện chưa rõ mô hình hoạt động cụ thể như thế nào, nhưng mình nhận thấy rất có thể trở thành một chương trình tiềm năng trong tương lai gần khi site chính thức đi vào hoạt động. theo một vài thông tin mà mình nắm được thì chương trình có mô hình hoạt động gần giống như zeekrewards, member ship với 3 mức Gold Subscription levels: Basic for $100, Advanced for $1000, and Premiere for $2000. Cơ sở để tính toán ở đây là Gold Point :binhsua32:

Each Gold Subscription will pay a 2% DAILY Gold Point Bonus on the total amount of the subscription. Compounding will be available.
=> với mỗi mức Gold Subscription sẽ trả cho bạn 2% daily, trả tiền hàng ngày, Compounding available. :binhsua33:

Hiện chưa rõ với mỗi mức
Gold Subscription sẽ bonus bao nhiêu Gold Point (Site vẫn đang trong giai đoạn pre laucnh), các Gold Point này sẽ có tuổi thọ là bao nhiêu? Tuy nhiên từ giờ tới 20/07 site đang bonus cho những ai đăng kí $15 Gold Point:

$15 Gold Point Bonus which will earn 2% a day Monday through Friday over a 10 week period. This is FREE just for registering now as an Affiliate through 12 noon ET on Thursday, July 20th!

=> Chỗ Gold Point bonus này sẽ cho bạn hưởng 2% mỗi ngày, pay daily từ thứ 2 tới thứ 6, và tồn tại trong vòng 10 tuần. Lưu ý là chỉ áp dụng đối với chỗ được Bonus nhé. Còn đối với
Gold Subscription thì hiện vẫn chưa rõ sẽ như thế nào. :binhsua30:

Afiliate: Site cung cấp 5 cấp độ giới thiệu, bạn hưởng 5% mỗi cấp độ, tuy nhiên dể được hưởng 5% hoa hồng từ ref cấp 2 trở đi thì bạn phải là active member khi site chính thức đi vào hoạt động, nghĩa là
sau này nếu site đi vào hoạt động mà bạn không nâng cấp thành viên thì bạn vẫn được hưởng hoa hồng từ ref cấp 1 nhé, và nếu muốn hưởng hoa hồng từ ref cấp 2 trở đi thì bạn phải mua ít nhất một gói Gold Subscription (thấp nhất là $100), như vậy nếu như bạn nâng cấp hành viên thì sẽ được hưởng tổng cộng 25% hoa hồng từ ref. :binhsua25:

Trả tiền thông qua LR. hiện tại Site chỉ cho đăng kí, khi nào đi vào hoạt động thì mới có thể mua các gói thành viên nên các bạn chỉ cần đăng kí và đi tuyển ref. Và nếu may mắn bạn có ref cấp 1 nâng cấp khi site hoạt động chính thức nghĩa là bạn đã có thu nhập thụ động rồi.
:binhsua22:

Sign Up Now: Goldfxnetwork
Hình hướng dẫn

Lưu ý là chương trình chỉ áp dụng cho tới trước ngày 20/07 thôi nhé. cụ thể là chương trình bonus sẽ kết thúc vào lúc 12 giờ trưa ngày 20/07 theo giờ EST

Hướng dẫn đăng kí: các bạn đăng kí như hình trên, đăng kí xong nhớ ghi lại các thông tin, vào mail check mail (nhớ kiểm tra thư mục Spam nhé, khuyến cáo nên sử dụng Gmail)

CHÚ Ý: Các bạn sử dụng Fire Fox hoặc IE để đăng ký nhé. Chrome thỉnh thoảng bị lỗi Submit
(Firefox đăng ký ngon lành nhất)
Nguồn: lotushn301 + hình ảnh của me ^_^

Vừa reg cho thớt. Ngóng thôi .Đăng ký xong có cần phải làm gì k thớt??? Phí thấp nhất 100$ cũng ngán wa!!!!

Ko phải làm gì cả chờ site nó run rồi vào đăng nhập có bonus đó cứ hưởng lãi cho đã xong thấy em nó ngon thì dep 100$ vào chiến ^_^ Cũng hơi cao nhưng mà như thế cũng hạn chế bớt cheater ^_^

Phí nhiều chất lời nhiều thôi
Up tiếp thớt nè

nhìn giao diện hơi cùi cậu à info ko đầy đủ mặc dù domain đến tận 2017 :m131:

đợi nó open hãy tính chứ em này khó nhai lắm tui đăng ký khi sáng ở topic talkgold rồi , mới vừa ra nghe nói là JSS khác ... JSS đi cho nó lành ....

Đã ref theo bác, đăng ký xong r chả thấy gì cả, chỉ có vậy thôi hở Thớt, vào đâu xem để biết mình đc bonus 15$ :binhsua20:

Nói chung bjo ae cũng phải cẩn thận với những phiên bản nhái zeek kẻo mất công mà lại tiu nghỉu.Up cho thớt

Nói chung bjo ae cũng phải cẩn thận với những phiên bản nhái zeek kẻo mất công mà lại tiu nghỉu.Up cho thớt
Zeek 2 đăng ký up date mất 23$ ngóng, jo tới zeek 3 đăng ký xong nó bốc hơi thế là xog

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,008
Latest member
kientin69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week