Goldenchase Một economic game . (Có proof)

up up

Attachments

• 8-21-2014 10-15-22 PM.png
    8-21-2014 10-15-22 PM.png
    34.3 KB · Views: 37
không biết thớt có bị giống mình không nhưng mà hôm nay con chú lùn đào payment point đã ra đi, vào dwraf cave không thấy cho thuê mấy con đó nữa, và payment point của mình đã dừng lại ở mức 19.25, nghĩa là mình chỉ có thể rút tối đa 19.25$, nhỏ hơn số 40$ mình đã nạp vào :(

According to art. 3.2.1. of the Game’s Terms and Conditions: Member agrees that, all the inventory (gold for purchases/cash out, all types of dwarfs) will be deleted if the withdrawal sum is 2 times more than a deposit.

Site mới Update thông tin mới, bạn vào đọc nhé. PP point bị delete rồi. Site muốn sống lâu thì phải đổi Rules thôi, quan trọng là vẫn theo được Rules đó :D
Mình cũng đang tìm hiểu tiếp cách chơi khi PP bị xóa đây :D

Mình mới ref làm sao nhận được chú lun đấy bạn, nhận được rồi cứ để đó là có tiền ak, cần làm gì nữa không.
mới reg acc thì vào daily bonus ấy bạn - tầm 2-3 ngày thì mua đc 1 chú lùn

không biết thớt có bị giống mình không nhưng mà hôm nay con chú lùn đào payment point đã ra đi, vào dwraf cave không thấy cho thuê mấy con đó nữa, và payment point của mình đã dừng lại ở mức 19.25, nghĩa là mình chỉ có thể rút tối đa 19.25$, nhỏ hơn số 40$ mình đã nạp vào :(

Bạn gửi Support ticket nếu chưa rút đủ 2 lần số tiền bạn Dep vào nhé, mình nghĩ họ bỏ Point để cashout mà sẽ tạo một giới hạn cho số tiền cashout là 2 lần số tiền Dep vào, Họ đang hoàn thiện site, chờ một vài hôm nữa xem sao nhé.
Mình mới gửi support xong, đang chờ phản hồi, có gì mới mình sẽ thông báo ngay.

mới reg acc thì vào daily bonus ấy bạn - tầm 2-3 ngày thì mua đc 1 chú lùn
Đây là cách chơi không invest. nhưng thực sự với chú lùn số 1 đó, bạn chỉ kiếm được có 10 (crystal/h)*24h /100 /100 * 0.3= 0.0072 $/ ngày.
Quá ít, thà chơi PTC free còn hơn :D.
Đây giống như HYIP nên muốn chơi nhận tiền nhiều bạn phải chấp nhận rủi ro đầu tư :D

thì mình chỉ trả lời theo câu hỏi của bạn ấy mà :) còn muốn đầu tư thì trên site của bạn có hướng dẫn đầy đủ mà .

Bạn gửi Support ticket nếu chưa rút đủ 2 lần số tiền bạn Dep vào nhé, mình nghĩ họ bỏ Point để cashout mà sẽ tạo một giới hạn cho số tiền cashout là 2 lần số tiền Dep vào, Họ đang hoàn thiện site, chờ một vài hôm nữa xem sao nhé.

mình nạp tiền mua con 2 point 1 ngày, giờ admin đổi rule, hi vọng là sẽ được hoàn lại số gold như lời admin hứa :( chờ phản hồi của admin thôi :(

Đây là cách chơi không invest. nhưng thực sự với chú lùn số 1 đó, bạn chỉ kiếm được có 10 (crystal/h)*24h /100 /100 * 0.3= 0.0072 $/ ngày.
Quá ít, thà chơi PTC free còn hơn :D.
Đây giống như HYIP nên muốn chơi nhận tiền nhiều bạn phải chấp nhận rủi ro đầu tư :D
Hình như bạn tính chưa chính xác, 1$=3500gold sao k thấy bạn chia cho 3500 vay.

Giờ không có chú đào Point thì sao mà cash out được, chắc phải chờ thôi, giờ ai đầu tư vào chắc chắn sẽ lỗ đó

Thấy cái này vui vui, mình dep vào chơi thử 2$, do lần đầu tiên nên duoc them 55%-> 2*3500*55% mua được 2 chú lùn 5000gold, với 10 chú lùn đầu tiên. Bạn tính dùm 1 ngày mình được bao nhiêu?

Thấy cái này vui vui, mình dep vào chơi thử 2$, do lần đầu tiên nên duoc them 55%-> 2*3500*55% mua được 2 chú lùn 5000gold, với 10 chú lùn đầu tiên. Bạn tính dùm 1 ngày mình được bao nhiêu?

http://goldenchase.net/calc/index.php

Trang chủ của nó cái tự tính nè bạn. Nhập đủ số lượng chú lùn vào rồi nó tự tính thôi, của bạn rút chắc được khoảng 0.02$ 1 ngày

Hình như bạn tính chưa chính xác, 1$=3500gold sao k thấy bạn chia cho 3500 vay.
À ừ, mình nhầm :D Mình đang tính như đồng RUB chứ k phải đồng $

http://goldenchase.net/calc/index.php

Trang chủ của nó cái tự tính nè bạn. Nhập đủ số lượng chú lùn vào rồi nó tự tính thôi, của bạn rút chắc được khoảng 0.02$ 1 ngày

Chuẩn đó, bạn vô trang chủ có bảng tự tính của nó đó :D

GC trở lại sau 3 ngày OFF :))
Thay đổi Dwarf cũ bằng Dwarf mới với PPoint ít hơn 1/4 Dwarf cũ.
Không cần có Ref vẫn rút được tiền :))
Đại loại là Pay ít hơn nhưng vẫn Pay, vừa thử cái về luôn :3.

Đây là 3 loại mới.

Như này thì thu hồi vốn sẽ lâu hơn trước :D, các site muốn sống thì thế hết thì phải, không biết là có rút được hơn 2 lần số tiền Dep vào không :D
cứ tưởng nó cho ăn cam luôn rồi chứ :( cơ mà luật mới coi bộ lâu thu hồi vốn à :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,789
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom