HYIP Goldenbitcoin.biz - Lãi giờ - 10.5%-16% hàng giờ cho 10 giờ

ấm thế :(( ( em vào gần chục acc mà dep vòng 2 miss dep ngay từ acc đầu , hòa vốn :(((

ấm thế :(( ( em vào gần chục acc mà dep vòng 2 miss dep ngay từ acc đầu , hòa vốn :(((

Hình như em có thù với admin này hay sao chứ, chị dep thì hên ko miss, nhưng mỗi lần confirm cũng hơi thót tim đấy, thằng Admin này thì cũng thuộc loại live trâu bò bậc nhất nhì trong dòng hồ ly, nhưng miss khỏi xin đỡ mất thời gian ticket vì nó chả thèm xem vé đâu, nên lúc nào site đang lag lag thì đừng có mà cố mà confirm dep nhé :oops:

Loạt site của admin này chị thấy em miss rất nhiều lần, như gần đây nhất là thấy em cmt miss con Timebond ( cũng là của nó luôn. Sao em cứ dính scandal tình ái với nó liên tục, chắc do xui, thôi lên chùa cầu nguyện đầu năm với dâng sao giải hạn đi em nhé, :(

Hình như em có thù với admin này hay sao chứ, chị dep thì hên ko miss, nhưng mỗi lần confirm cũng hơi thót tim đấy, thằng Admin này thì cũng thuộc loại live trâu bò bậc nhất nhì trong dòng hồ ly, nhưng miss khỏi xin đỡ mất thời gian ticket vì nó chả thèm xem vé đâu, nên lúc nào site đang lag lag thì đừng có mà cố mà confirm dep nhé :oops:

Loạt site của admin này chị thấy em miss rất nhiều lần, như gần đây nhất là thấy em cmt miss con Timebond ( cũng là của nó luôn. Sao em cứ dính scandal tình ái với nó liên tục, chắc do xui, thôi lên chùa cầu nguyện đầu năm với dâng sao giải hạn đi em nhé, :(
thằng này có cùng admin với thằng randian ko bác bữa miss 20 xu ngay acc đầu :(:( e có tick 6 thư mà ko kết quả gì nên buồn chả vào mà h nó sống trâu quá bác ạh

thằng này có cùng admin với thằng randian ko bác bữa miss 20 xu ngay acc đầu nên buồn chả vào mà h nó sống trâu quá bác ạh
Nó luôn đó. Live ko phải bàn, thằng này được cái là nó sẽ chả fast đâu, chỉ khổ nỗi nó ko add miss dep thôi. Site này sống đến giờ cũng hơn 3 vòng rồi đó, Thôi té đây, :D . g9 !

Last edited:
Nó luôn đó. Live ko phải bàn, thằng này được cái là nó sẽ chả fast đâu, chỉ khổ nỗi nó ko add miss dep thôi. Site này sống đến giờ cũng hơn 3 vòng rồi đó, Thôi té đây, :D . g9 !
bà lão sống ảo này :( bảo đi du lịch thành G9 :(

Instantly Paying:

The amount of 1.77 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12160746->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to hyiptank from goldenbitcoin.biz..
Date: 14:48 24.02.17. Batch: 165772416.

Thanks admin

Instantly Paying:

The amount of 1.75 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Date: 07:21 25.02.17. Batch: 165854490.

Thanks admin

Instantly Paying:

The amount of 0.75 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Date: 15:27 25.02.17. Batch: 165906428.

Thanks admin

Instantly Paying:

The amount of 1.85 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Date: 01:28 26.02.17. Batch: 165954690.

Thanks admin

cuối tuần bà 8 đi du lịch rồi , hết người phán site :-s
bị dính pending 2.03$ do mạng lag có bác nào biết cách cancel chỉ e vs, đã tick nhiều thư chắc ko ăn thua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom