New Golden Orchard Kiếm Tiền Miễn Phí App Mới

kiem tien mien phi

gaobanban

Newbie
Reactions
7
MR
0.057
Edit : App nó mới giở trò nạp để rút, ae bỏ qua không chơi nữa nhé, vào sớm ăn đc ít thì giở trò, đơn giản mấy thằng app VN nó thế, bần cùng quá mới chơi các bác ạ
Golden Orchard là một app dành cho android và ios, cùng với tiêu chí kiếm tiền miễn phí, 1 ngàn cũng lụm. mình sẽ hướng dẫn các bác kiếm tiền miễn phí từ nó.
Đăng ký và Download : Golden Orchard Register
Uy Tín Đã rút về bank,trước khi bắt đầu hướng dẫn, mình không khuyên bỏ vốn đầu tư. Bạn phải tự chịu trách nhiệm cho số tiền mình bỏ ra. Nếu có dấu hiệu scam, lừa đảo mình sẽ thông báo tại topic này.
Min 350K + Phí 5%

Khi đăng ký có yêu cầu xác minh khuôn mặt ,chống các bác cheats.
Công việc là thu thập táo theo thời gian quy định + điểm danh mỗi ngày.
Sau khi đăng ký bạn sẽ thu thập được 3 quả táo, có thể vào mục thị trường để bán ra, 1 trái 5500vndd~
24h thu nhập 1 lần
Các bác mới thì đừng bán táo vội, tích 15kg sau đó vào phần dành cho người mới để nhận miễn phí 1 cây táo nữa. chỉ miễn phí được 1 lần
Cách kiếm tiền khác là giới thiệu bạn bè, một người đăng ký và thu thập táo bạn nhận 10k
không nên chơi cờ bạc sổ số của app, đen thôi đỏ quên đi thì chưa từng thấy đỏ =))
Đáp Án Giải cho Người Mới :

Thị Trường :

Đủ 15kg Ấn "dành cho người mới" bên trái để nhận cây

Chúc ae vui vẻ sức khỏe, kiếm nhiều tiền.

Attachments

14.9 KB · Views: 153
Last edited:
Golden Orchard là một app dành cho android và ios, cùng với tiêu chí kiếm tiền miễn phí, 1 ngàn cũng lụm. mình sẽ hướng dẫn các bác kiếm tiền miễn phí từ nó.
Đăng ký và Download : Golden Orchard Register
Uy Tín Đã rút về bank,trước khi bắt đầu hướng dẫn, mình không khuyên bỏ vốn đầu tư. Bạn phải tự chịu trách nhiệm cho số tiền mình bỏ ra. Nếu có dấu hiệu scam, lừa đảo mình sẽ thông báo tại topic này.
Min 350K + Phí 5%

Khi đăng ký có yêu cầu xác minh khuôn mặt ,chống các bác cheats.
Công việc là thu thập táo theo thời gian quy định + điểm danh mỗi ngày.
Sau khi đăng ký bạn sẽ thu thập được 3 quả táo, có thể vào mục thị trường để bán ra, 1 trái 5500vndd~
24h thu nhập 1 lần
Các bác mới thì đừng bán táo vội, tích 15kg sau đó vào phần dành cho người mới để nhận miễn phí 1 cây táo nữa. chỉ miễn phí được 1 lần
Cách kiếm tiền khác là giới thiệu bạn bè, một người đăng ký và thu thập táo bạn nhận 10k
không nên chơi cờ bạc sổ số của app, đen thôi đỏ quên đi thì chưa từng thấy đỏ =))
Đáp Án Giải cho Người Mới :

Thị Trường :

Đủ 15kg Ấn "dành cho người mới" bên trái để nhận cây

Chúc ae vui vẻ sức khỏe, kiếm nhiều tiền.
Nhóm mình có ai chơi Pi network không ạ? Em được 1k5 Pi rui đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,770
Latest member
goexme

Most viewed of week

Most viewed of week

Back