Matrix Gogiver - Gogiver.biz - Sàn CHO-NHẬN quốc tế, lãi 30% 1 tháng - Chiến thuật tối ưu

Status
Not open for further replies.
CẢ NHÀ CHÚ Ý NHÉ:

Tất cả các tài khoản của thành viên phải đăng ký đúng email. Hiện tại có nhiều tài khoản đăng ký không đúng email. Nếu bạn đã đăng ký sai email thì hãy sửa lại trong thời gian sớm nhất có thể.

Vì trong thời gian tới admin sẽ gửi mail xác nhận về email mà bạn đã đăng ký. Nếu không có mail xác nhận này từ hệ thống gửi. Thì tài khoản của bạn sẽ bị xóa.

GIVING IS LASTING FOREVER
GOGIVER

số lệnh cho đi đã lên hơn 3.000 lệnh sau 20 ngày hoạt động chính thức :p

Attachments

18.3 KB · Views: 54
sân chơi quốc tế sao lại có VND ở đây, em nghĩ phải là $ hay btc chứ? hoặc 1 đơn vị tiền ảo nào khác.

sân chơi quốc tế sao lại có VND ở đây, em nghĩ phải là $ hay btc chứ? hoặc 1 đơn vị tiền ảo nào khác.
Thị trường Việt Nam mà bạn, rừng nào cọp đó, muốn phát triển thị trường ở đâu thì phải theo nhu cầu chủ yếu ở đó.
Mọi người tranh thủ làm hệ thống Gogiver nhé, sắp hết chương trình +9% rồi đó, tổng hoa hồng sẽ nhận được là 10% + 9% = 19%

Thông báo mới nhất từ Gogiver:
- Ngày đầu tiên khớp lệnh PD và cho đi là ngày 15 tháng 8 năm 2016.
- Từ giờ trở đi khi tạo một tài khoản tuyến dưới trong tài khoản của bạn sẽ cần có ít nhất là 5pin, 5 pin này sẽ tự động chuyển xuống tuyến dưới của bạn ngay sau khi tạo xong tài khoản.
- Phí tạo tài khoản bây giờ sẽ là 650k, tương ứng với việc bạn mua 5 pin chứ không miễn phí như trước.
- Phí này sẽ áp dụng từ ngày 15/8.
- Phí này mmmvietnam sẽ hoàn lại cho bạn khi bạn đã cho đi 3 lần.
- Ai chưa tạo tk thì nên tranh thủ nhé

Bạn cho hỏi 1id trong 1 tháng có thể kick pin bao nhiêu lần, thời gian PH là 30 ngày còn thời gian GH là bao nhiêu ngày

Bạn cho hỏi 1id trong 1 tháng có thể kick pin bao nhiêu lần, thời gian PH là 30 ngày còn thời gian GH là bao nhiêu ngày
1 id G0 1 ngày ph tối đa 2 pin, 1 tháng 4 pin.
Thời gian đủ điều kiện để GH là 30 ngày.
Thời gian GH trong 3 ngày.
PIN 130k/pin

1 ngày tối đa 2 pin sao 1 tháng có 4pin hả bạn

chỗ này ko hiểu. Minh hỏi là điều kiện PH là trong vòng 30 ngay tu khi kick pin, còn GH là sau bao nhiêu ngày từ khi PH xong. và khi GH có cần kick Pin hay là PH gối đầu % gì ko?

Tức là hệ thống sẽ cho bạn kích tối đa 1 ngày là 2 pin, sang hôm sau bạn kích tiếp 2 pin nữa là 4 pin thì sẽ không kích được nữa mà phải đợi tháng sau mới kích tiếp.
Từ khi kích pin đến khi cho đi là từ 15 đến 30 ngày, cho đi 8tr8 luôn nhé.
Sau khi cho đi xong tính từ khi dc xác nhận là đủ 30 ngày thì bạn sẽ GH về 11,440,000.
VD: cho đi ngày thứ 25 thì 5 ngày sau bạn sẽ GH về.

Sau khi GH về trong 72h bạn phải kích PIN kế tiếp, nếu không kích pin thì acc của bạn sẽ bị khóa, và upline của bạn sẽ bị phạt :D

Thường thì GH về xong là kích PIN ngay, không cần gối đầu :)

[Gogiver] Update
Thân chào các Guiders/Members!

Hiện tại chúng tôi đã hoàn thiện việc nhận 5 PIN khi đăng kí tài khoản mới HOÀN TOÀN TỰ ĐỘNG mà chúng tôi đã thông báo trước đó.

Đồng nghĩa với việc khi tạo 1 ID mới cho tuyến dưới bạn cần phải có tối thiểu 5 PIN trong tài khoản và 5 PIN đó sẽ tự động được chuyển xuống cho tuyến dưới của bạn khi đăng ký hoàn tất.

Trân trọng!

Thân chào các Guiders/Members!

Với các bước phát triển đúng tiến độ của Gogiver, đồng thời nhận được các phản hồi tích cực và cũng như các góp ý từ các thành viên. Chúng tôi có 1 vài thông báo như sau:

1. Những trường hợp khai báo sai thông tin cá nhân, các bạn nên nhanh chóng thay đổi lại chính xác bằng cách gửi mail cho admin đề nghị thay đổi (bằng tiếng anh) hoặc nhờ upline hỗ trợ việc thay đổi. Để đảm bảo quyền lợi của bạn, bạn vui lòng hoàn tất việc thay đổi các thông tin này nhanh nhất có thể.

2. Vào tháng 9/2016. Chúng tôi sẽ HOÀN TOÀN LOẠI BỎ CHỨC NĂNG MESSAGES khi PD/GD để tránh nhiều trường hợp tiêu cực cho hệ thống và hướng tới 1 cộng đồng lâu dài – bền vững.

CẢNH BÁO: Tất cả những trường hợp phát hiện làm giả hoá đơn (Fake Bill) chuyển tiền hoặc hành vi nhằm gây rối cho cộng đồng thì những account này sẽ bị khoá vĩnh viễn không báo trước và không nhân nhượng với bất kì lý do nào. Thậm chí, những trường hợp làm ảnh hưởng lớn đến cộng đồng chúng tôi sẽ khoá luôn tài khoản upline, Qua đó, mọi người cũng nên chọn lọc member 1 cách kĩ càng và hướng dẫn đầy đủ cho những người mới.

Lưu ý cuối cùng: Nếu bạn cần bất kì sự hỗ trợ hay có bất kì câu hỏi nào về cộng đồng hoặc tài khoản cá nhân mà nằm ngoài khả năng của Manager/Upline bạn có thể liên lạc với SUPPORT từ phía Admin thông qua mục Mail trong giao diện chính của website để được nhận câu trả lời 1 cách sớm nhất – chính xác nhất. (Chúng tôi khuyến khích các bạn sử dụng chức năng hỗ trợ này)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom