[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

thế thì ngon , nếu gõ 2 acc thì lên dùng soft hay là auto chuyển tab , bạn có gõ 2 ac/1 lúc không

mình thấy soft GGS hồi trc có bạn nào giới thiệu, nhưng mọi ng bảo ko ổn định, tốt nhất nên gõ trên web, dùng soft enter chuyển tab.
mình bỏ GGS lâu rồi nên không làm 2 acc, có bạn mình làm nên mình vẫn thường xuyên đc biết tình hình :D

ôi đệt, nó bắt đầu ra code bs kìa, vãi ggs

ôi đệt, nó bắt đầu ra code bs kìa, vãi ggs
ngày qua mình đánh lúc 8h nó cũng kéo 1 đợt rồi, toàn ôm xô :D
mấy bác cho hỏi những cái code nó ngoằn nghèo kiểu như chữ bác sĩ thì mình gõ thế nào
nhìn được thì gõ, còn mình bó tay- nhìn muốn lòi cả 2 con mắt chả nhìn ra :(

ngày qua mình đánh lúc 8h nó cũng kéo 1 đợt rồi, toàn ôm xô :D

nhìn được thì gõ, còn mình bó tay- nhìn muốn lòi cả 2 con mắt chả nhìn ra :(
tốt nhất là dừng, không lại xuống lv thì khổ ;)

bác chia sẽ kinh nghiệm gõ code bác sĩ với, chứ ngày rãnh được mấy tiếng mà thế này thì...:(
kinh nghiệm là..... qua pix capt 1 thời gian hẵng quay lại đây capt :D

bác chia sẽ kinh nghiệm gõ code bác sĩ với, chứ ngày rãnh được mấy tiếng mà thế này thì...:(

Post lên đây đi bạn, mình kết nhất thằng bác sĩ, nếu nó giống pix thì ok mình có thể chỉ đc :D

cho xin cái tình hình acc night với acc day --> code dễ tập trung ở thằng nào nhỉ ?:D :D :D

lâu lâu ggs nó lại bonus khủng :D

Sao mình gõ 35kcode rồi mà vẫn ở gold nhỉ? Ít nhất cũng phải cho Emerald chứ :((. Mình gõ phân biệt đầy đủ mà :((

Sao mình gõ 35kcode rồi mà vẫn ở gold nhỉ? Ít nhất cũng phải cho Emerald chứ :((. Mình gõ phân biệt đầy đủ mà :((
Mà chắc gì bạn gõ đúng :(

GGS mỗi lần out ra là mất 1 code, câu nào ngồi gõ đúng mà gõ nhiều thì mau lên thôi, với giờ cạnh tranh nhiều, chữ Nga, chữ Hàn, số 0 và chữ O, chắc gì cậu đã đúng hết.

Nói chung nó dễ là nhiều code ngắn thôi, chứ lv là khó lên lắm

GGS mỗi lần out ra là mất 1 code, câu nào ngồi gõ đúng mà gõ nhiều thì mau lên thôi, với giờ cạnh tranh nhiều, chữ Nga, chữ Hàn, số 0 và chữ O, chắc gì cậu đã đúng hết.

Nói chung nó dễ là nhiều code ngắn thôi, chứ lv là khó lên lắm
Code ngắn đâu. Lâu lâu nó cho vài ngày code ngắn sướng vậy đó vài bữa nó thả code dài gõ đuối luôn :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom