[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

:D chả hiểu sao gõ nắn nót mà vẫn cứ đồng đoàn thế nhở.
Bố trí gõ đêm đi đồng chí. Toàn code cực kì dễ :D

Cảm ơn thím. Có vẻ lần ruby này lâu hơn, có triển vọng hơn :D Gõ 5,6 thanh rồi mà ko có vấn đề gì cả :D
Em mới 10k Capts, biết khi nào chạm tới mốc Ruby o_O ngồi máy từ chiều => Overnight nhưng gõ thì ít mà chơi thì nhiều :/

sáng nay có ai bị tình trạng như em không ạ. ko bị over load. bấm là vô ngay nhưng được khoàng 5 code lại di thoát. hix. chắc nát cái acc của em quá :(( :((

Em mới 10k Capts, biết khi nào chạm tới mốc Ruby o_O ngồi máy từ chiều => Overnight nhưng gõ thì ít mà chơi thì nhiều :/
Mình nghĩ có gõ đủ 30k code thì có lên được ruby thì vẫn bị tụt thôi, phải gõ nhiều hơn thế, chắc mới giữ nó ổn định được.
Haizz. Chả ngày nay mất mạng chẳng làm ăn được gì :( Chắc lại bị tụt rồi :'(

bị overload hoài, mặc dù đã xài imacro,
overload là tình trạng chung, đâu phải dùng imacros là hết đâu :D
mọi người ơi mình mơi chơi ggs cho mình hỏi..acc day thì bắt đầu từ mấy giờ sáng vậy??
Từ 00h00 đến 23h59 nhé bro :D

cho mình xin cái file imacro vượt overload ggs với :)

cho mình xin cái file imacro vượt overload ggs với :)
Của bạn đây.
Code:
VERSION BUILD=8601111 RECORDER=FX
TAB T=1
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
TAG POS=1 TYPE=IMG ATTR=ID:Image3
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
WAIT SECONDS=3

thấy bro lên ruby rồi mà? bị tụt à bro,
tính chơi thêm 1 acc ấy mà, mà cái tools vượt overload củ nó chiếm chuột quá :D

lâu lắm không gõ GGS , đang tính quay lại các Pro cho hỏi , tình hình load của GGS thế nào , 1h được tầm hơn 1000 code không :oops:

lâu lắm không gõ GGS , đang tính quay lại các Pro cho hỏi , tình hình load của GGS thế nào , 1h được tầm hơn 1000 code không :oops:
mình newbie mà 1 giờ cũng được 700 code rồi, pro thì 1000 code là chuyện nhỏ- nếu muốn speed thì log 2 acc cạp vô tư mà :)

từ pix về ggs thì xác định rate giảm 1 nửa ;))
mà thấy code của GGS ko còn dễ như trước nữa, gõ pix thấy code siêu dễ, lâu lâu lại làm mấy đợt code bác sĩ, chỉ cần gõ tắt là xong :D
muốn lấy speed thì phải 2 acc trở lên nhé :oops: nó load ko ổn định đâu, lúc nhanh lúc chậm

từ pix về ggs thì xác định rate giảm 1 nửa ;))
mà thấy code của GGS ko còn dễ như trước nữa, gõ pix thấy code siêu dễ, lâu lâu lại làm mấy đợt code bác sĩ, chỉ cần gõ tắt là xong :D
muốn lấy speed thì phải 2 acc trở lên nhé :oops: nó load ko ổn định đâu, lúc nhanh lúc chậm
cái rate mình biết, nếu gõ 1 acc gold ,tình hình hiện nay load bt liệu 1h có được 0,6-0.7$ không :oops:

cái rate mình biết, nếu gõ 1 acc gold ,tình hình hiện nay load bt liệu 1h có được 0,6-0.7$ không :oops:

chuyện nhỏ như con thỏ :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back