[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

Tình hình là mình thấy hơn 100 acc rồi :)). Admin gogetsome mới có bồ hay sao mà ga lăng vãi =))

gõ thử thì ra liên tục thật. gõ mõi cả tay nhưng tiền thì ít :v

Nó loto 100acc mà trong topic này đếm sơ sơ đã gần trăm rồi :eek:. Các bác ko trúng đừng buồn đợi vài ngày nữa là acc lại rẻ ngay ý mà
p/s: em hơn 500 cái mail đấy trong đấy 50 cái thật đây còn ko đc cái nào :mad:

gõ thử thì ra liên tục thật. gõ mõi cả tay nhưng tiền thì ít :v
Bác đánh khoảng 3k code là tự động lên gold, lúc đó rate khá, đánh giỏi thì lên ruby rate cao đừng hỏi :cool:

cuối cùng ko thấy mail gì hết. ae đang dư bán rẻ e 1 ID được ko ? muốn làm việc với ggs quá

Bác đánh khoảng 3k code là tự động lên gold, lúc đó rate khá, đánh giỏi thì lên ruby rate cao đừng hỏi :cool:
chơi cái này chắc đánh 1 tiếng nghỉ 15p mới chơi đc. ngồi liên tục chắc đột cmn quỵ :D . nhưng được cái mã capt dễ gõ và ra liên tục. gõ ko kịp thở :(

5k acc auto ko dc acc nào. Hình như nó check đc auto. Nản

haizzzzzzzzzzzzzz 350 mail tới giờ mà chẳng thấy tin tức gì hết. ko thấy thư chúc mừng gì hết . ko biết có nên vào reset pass từng cái mail ảo ko nữa. hichic

haizzzzzzzzzzzzzz 350 mail tới giờ mà chẳng thấy tin tức gì hết. ko thấy thư chúc mừng gì hết . ko biết có nên vào reset pass từng cái mail ảo ko nữa. hichic
giờ nay mà ko thấy gì là chắc ko trúng rồi hichic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back