[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

hên tóa, quất 10 cái đc 1 cái :oops:, mà lại mail gốc
trúng là nó sẽ gửi mail hã cậu ?mình reg 350 cái dạng abc+123 mà ko thấy admin gửi vào mail ji hết. hichic. Chính xác hết chưa ta ?show cái mail gửi lên đi cậu

ko phải cậu.ý mình nói là mail cậu dạng abc+123 đi thì nếu cậu trúng mail nào thì nó sẽ gửi đến mail chính là abc nhe cậu. ko có +123 vì mail chính mình xài là abc. nên mình mới nói cậu reg lại từ từ mới biết trúng mail nào.
ví dụ cậu trúng mail abc+233 thì nó sẽ gửi vào mail abc . rồi cậu reset pass từ từ đến mail abc+233 thì khi đó nó báo đã reset thì cậu vào mail abc mà kiểm tra nhé.
Có cậu nào nhận được hàng chưa ? show lên a e mmo biết với các cậu.
Bạn chưa nhận mail ảo của gmail à, nhìn rõ ràng nó có địa chỉ gửi đến mà.

Bạn chưa nhận mail ảo của gmail à, nhìn rõ ràng nó có địa chỉ gửi đến mà.
mình từng nhận rồi cậu ơi.hihi

mình từng nhận rồi cậu ơi.hihi
Vậy sao còn thắc mắc chuyện không biết nó gửi tới mail nào, nó hiện rõ ra ở gmail mà???

Vậy sao còn thắc mắc chuyện không biết nó gửi tới mail nào, nó hiện rõ ra ở gmail mà???
mình ko có thắc mắc chuyện gửi đến mail nào cậu nhé. mình chỉ nói là nếu mình trúng thưởng thì nó mới gửi mail phải ko ? còn ko gửi thì coi như ko trúng lô tô chứ mình đâu có thắc mắc chuyện gửi mail nào. Còn chuyện gửi mail nào thì cậu đọc lại đi. cậu kia thắc mắc mình trả lời ko rõ ràng rồi cậu kia có trả lời rõ ràng đó.

hahaha 30 gmail trúng đc 2 acc :D
nếu trúng thì chụp hình show mail và thời gian lên đi cậu. như vậy người ta mới tin được chứ.hihi :D:D:D

mới kiểm tra 18 mail. trúng dc 1 acc rồi các bác, còn 51 mail nữa, show cho các bác vuui

reg 3 mail đc 1 cái :D số đỏ vkl :D ai đc nữa ko :D

You registration/Password recovery was successful. The password was sent to your email.

ý hí hí dc 1 acc rồi bà con vào check nhá

haha 9 mail trúng 2 acc :D

15 cái mà trúng được có 4, quá nhọ :(

xui thế cả 200 mấy cái mail mà không được cái nào :mad:

ko có đâu cậu.nó chỉ có để là chúc mừng mình đã trúng thưởng và gửi pass thôi cậu à. khi đó mình sẽ reg lại từ từ đó cậu.ko dễ ăn đâu cậu.
Vãi thanh niên, vào mục chi tiết sẽ thấy nó ghi email gửi và email nhận, email nhận là tên tài khoan ggs của bạn nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom