[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

tranngocdung

Verified
Reactions
939
MR
0.004
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Thấy Ver 1 chìm quá và thấy cái sticky của gogetsome nặng quá nên hôm nay mình xin mạo mụi được phép mở topic Ver.2 để mọi người update tình load và pay thường xuyên để anh em cùng thảo luận và update tình hình

- Hiện nay không cho đăng ký mới nên chỉ có thể làm thuê cho các chủ group.

- Làm việc trực tiếp tại trang chủ Gogetsome.net. không được dùng các phần mềm khác để gõ.

- Về hướng dẫn newbie thì xin bấm vào link dưới đây : http://mmo4me.com/threads/gogetsome...u-hop-voi-newbie-cap-nhat-thuong-xuyen.91192/

Còn đây là đúc kết kinh nghiệm GGS từ @jacksonbeerdn các cậu tham khảo nhé. :D:D:D
Mạo muội tổng hợp như thế này. Mình tham gia GGS hơn 1 năm rồi, lv hiện tại là ruby. Mấy bác tham khảo nhé. Kinh nghiệm bản thân vs rảnh ngồi đọc kinh nghiệm mấy anh chị đi trước :D
1/ Code trung, hàn, nga : hàn thì có mấy cái, mấy bác nhớ là được, nga gõ thì tốt k thì k sao (mình bỏ qua chả thấy sao cả nhưng có lẽ k lên được diamond đâu), trung thì bỏ chắc rồi.
Cách gõ code Hàn cho bạn nào cần, nhớ mặt chữ là được

-----> Các loại code trắng, không có chữ mình khuyên nên bỏ qua (kinh nghiệm thôi), k nên gõ blank, white hay đại loại thế
-----> Code 2 vế mỗi vế 6 chữ màu trắng các bạn thắc mắc 0,O,o thì các bạn tham khảo bài này http://mmo4me.com/threads/gogetsome...i-newbie-cap-nhat-thuong-xuyen.91192/page-303
bài này của 1 bạn lv diamond
Mình áp dụng k được, đa số mình gõ 0, 1 ít phân biệt o - 0 - O theo cách của bác ý thì giữ lv ruby lâu hơn :D
2/ Về level
2.1> Lúc trước thì nếu không gõ thường xuyên thì tụt lv, giờ theo cá nhân mình thấy nó không ảnh hưởng nữa.
Điều ảnh hưởng bây giờ là gõ chính xác (ưu tiên đặc biệt), tốc độ hoàn thành code(cạnh tranh ruby).
Nếu 3k mà không lên gold có nghĩa là gõ sai nhiều (chắc chắn) và chẳng còn lý do nào cả :D:D
2.2> Lv Gold không phải lv cạnh tranh, nên dù có đông người làm cỡ nào, đúng & đủ chắc chắn sẽ lên :cool:

Không có chuyện là tại acc này thế này tại nhiều ng thế kia :D
Trích dẫn lại trong rule của GGS "Everyone can reach Gold lever, just work in good faith!":D:D k giỏi tiếng anh nên GG dịch nhé, dịch theo trình mình sợ ăn gạch :p

2.3> 30k đầu nếu phân biệt hoa thường, gõ chính xác cao thì rất dễ đạt được lv ruby (kiểu như thưởng cho người mới - làm tốt) sau đó khoảng vài ngàn từ sau bạn sẽ bước vào cạnh tranh, giành giựt :D

2.4> Gõ phân biệt hoa thường thì mới có thể leo tới lv ruby(0.85) or diamond(1.0). Nếu gõ bình thường thì cao nhất là Emeral(0.7)(vẫn phải chịu cảnh overload)

Theo kinh nghiệm của bác lunarlight (đã từng diamond) thì giữ ruby càng lâu thì cơ hội lên diamond càng lớn :D. Chắc tầm 500k code k tụt lv :D:D
Ruby + Diamond ngoài rate cao thì k có overload, kick là làm. Hệ thống đá 1 ng lv thấp hơn ra để nhường chỗ cho vip vào (đoán vậy :D)
* Nếu muốn lv ruby thì tốt nhất các bạn nên làm 1 acc (thời gian hoàn thành code nhanh hơn)
Còn các bạn xác định chung thủy với Gold thì làm 2 acc lấy speed nhé

~~~> Một số auto click vượt overload hay auto chuyển tab thì qua box GGS share nhiều lắm, thánh GG cũng có. Chịu khó tìm nhé.

******C/g: Tổng hợp tí kinh nghiệm cá nhân mắt thấy, tay gõ. Tham khảo được thì áp dụng, không đừng nói lời cay đắng nhé mấy thìm .:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Last edited:
thấy ggs có gì đâu mà update tình hình pay load , nó load tốt mà, pay 48h :oops:
thì mình thấy lâu lâu cũng có vài tình hình chứ.nhằm bữa trục trặt kỹ thuật gì thì cũng có a e thông báo trên topic cho hay cũng ok.hihi
vì thấy topic sticky nặng quá rồi cậu ơi. mún chỗ ở mới thoáng và rộng rãi tý ấy mà.hihi :D:D:D

hiện tại ggs load cực nhanh và acc night thì bonus cực kỳ cao. a e vào cạp đi nào

bác này từ pix qua đây nhanh thế =))
hihi.chiến 2 thằng lâu rồi bác ơi. bác ko chiến thằng này hã ? thằng này là thằng hot 2013 mà ? hihi

có 1 acc gold night nhưng để đó không cạp.cap đựợc 24k rồi không cạp nữa qua pix luôn. ham hố lên ruby nhưng không nổi =))
mình cũng gold night nè.hôm qua ggs ngon quá trời. bonus 40% nên acc gold được 0.77 $ / 1k code ấy.:D:D:D

cũng đang chiến thằng này.ban ngày mà toàn bouns 30% vãi thiệt.:D
trời đã vậy.chắc mua acc day chơi quá.ban ngày mà bonus cao vậy thì mua thằng day chơi liền.hihi

trời đã vậy.chắc mua acc day chơi quá.ban ngày mà bonus cao vậy thì mua thằng day chơi liền.hihi
chính xác luôn mới làm chiều hôm qua..chắc mem nó nhảy qua Pix hết rồi.ít người làm nên bouns khủng như vậy.Chứ làm lâu h chưa thấy khi nào bouns 30% mà cả mấy tiếng :D

Bác nào có acc night và day bán mình với nhé.
Chẳng biết pix bị cái gì mà quá chậm rồi.

Dạo này thấy GGS k bị tình trạng overload nữa nhỉ:rolleyes: Acc nào click vào cũng làm luôn k bị văng ra lại. Load tốt bonus toàn 30% ngất ngưởng,có lúc 40% rate vọt lên 1.4 gõ phê hơn cả pix :p

Dạo này thấy GGS k bị tình trạng overload nữa nhỉ:rolleyes: Acc nào click vào cũng làm luôn k bị văng ra lại. Load tốt bonus toàn 30% ngất ngưởng,có lúc 40% rate vọt lên 1.4 gõ phê hơn cả pix :p
acc cậu là ruby à ? hôm qua gõ có vài code mà trưa nay vào thì từ gold xuống còn sliver rồi.hichic. acc night mà như vậy sao đủ sống nhỉ ?

thì overload do nhiều người làm kick ra bớt..Chac thấy Pix thơm hơn.bu qua lam ai ngờ thúi quắc :p..thế là ggs ae chiến phà phà thôi :D

Bữa h bonus sướng. Gõ phê ko thể tả :D:D:D

acc cậu là ruby à ? hôm qua gõ có vài code mà trưa nay vào thì từ gold xuống còn sliver rồi.hichic. acc night mà như vậy sao đủ sống nhỉ ?
cố gắng gõ 500 code hoặc đủ 1 thanh màu xanh đi cậu :) acc night gõ khuya bonus cũng cao ghê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom