[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Làm gogetsome có hay bị ban không vậy ACE?
Mình cũng mới làm goget dc pay 3 lần rồi chưa thấy gì, nên không rõ nó có giống anh P không, Mình chơi recapt nên chắc không sao, có điều nó hay xen kẻ capt chữ nên hơi khó xử lý dễ time out khi gõ nhiêu acc

Làm gogetsome có hay bị ban không vậy ACE?
:) bạn vẫn bị bắt ínstall recapt à :D dùng all trình duyệt rồi vẫn bắt install mới cho làm không là nó đẩy ra thôi làm recapt thì biết bao giờ :D vì click tí là nó lại slow thôi dù thay mail :D trust cao

:) bạn vẫn bị bắt ínstall recapt à :D dùng all trình duyệt rồi vẫn bắt install mới cho làm không là nó đẩy ra thôi làm recapt thì biết bao giờ :D vì click tí là nó lại slow thôi dù thay mail :D trust cao
Mình thấy làm recaptcha cũng nhanh lắm mà

Ai cho mình hỏi nó bị cái củ cải gì vậy???

Nhiều người làm quá đó bạn. Chịu khó click ok liên tục sẽ dc, còn ko cài autoclick cho nó click cho.

Nhiều người làm quá đó bạn. Chịu khó click ok liên tục sẽ dc, còn ko cài autoclick cho nó click cho.
Có thời gian làm nào mà ít bị nhiều người làm không bạn @baotheo
autoclick không dùng được cho nhiều tài khoản đâu bạn.Help me!!!:confused:

Các bác cho em hỏi. Em new, giờ lọ mọ cái món này. Thấy chạy lâu quá. Có cách nào chạy vài trình duyệt ngoài chrome ko, chứ 1 acc kéo cả ngày chắc ko đc 1$ quá :( lỗ tiền điện!

Các bác cho em hỏi. Em new, giờ lọ mọ cái món này. Thấy chạy lâu quá. Có cách nào chạy vài trình duyệt ngoài chrome ko, chứ 1 acc kéo cả ngày chắc ko đc 1$ quá :( lỗ tiền điện!
Chrome cũng tạo được nhiều profiles mà bạn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,773
Latest member
milfnutlife

Most viewed of week

Most viewed of week