[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Bọn Kolo mà qua dự án này chắc bỏ kolo luôn :)))

làm sao để nó hiển thị code gõ thôi nhỉ có recapt cứ slow click khó chịu quá

làm sao cho nó đừng hiện recapt chứ nó cứ bắt install hoài thì chả biết sao để gõ được only code thôi
Gõ trình duyệt khác đi bạn, nó bắt cài kệ nó mình ko cài thì ko có recapt thôi. Khi nào recapt bị lỗi t toàn làm vậy để gõ code chữ ko mà.

Còn Ruby không ông bạn già :)
Lên xuống như giá vàng ông ạ :D. Bây h t làm ngoài r nên gõ cái này cho đỡ ghiền thôi chứ ko nhiều như trước.

Up cái cho ae có động lực làm
Sao bác làm được nhiều thế
Mấy cái recaptcha làm lâu vãi
Ngày tui chưa được 1$ nữa :(

#Onizuka
cho hỏi nó hỗ trợ nhanh k0
mình mới đặt lệnh payout mà nó gửi link xác nhận bị lỗi nên k0 xác nhận được mình có gửi link nhờ hỗ trợ rồi mà chưa thấy trả lời

#Onizuka
cho hỏi nó hỗ trợ nhanh k0
mình mới đặt lệnh payout mà nó gửi link xác nhận bị lỗi nên k0 xác nhận được mình có gửi link nhờ hỗ trợ rồi mà chưa thấy trả lời
Bị lỗi thì đặt lệnh lại bạn, 1 ngày nó giới hạn 3 lần hay sao ấy ko nhớ nữa.

nó bị lỗi cái lệnh gửi mail
sáng giờ k0 được
vừa nãy thì nhận 9 cái liên tục

Last edited:
Sao bác làm được nhiều thế
Mấy cái recaptcha làm lâu vãi
Ngày tui chưa được 1$ nữa :(
thấy nó load lâu thì đỗi gmail đăng nhập chorme đi :D tôi thấy load lâu lâu t đỗi gmail load nhanh lại ngay 1 ngày 2$ easy mà

nó bị lỗi cái lệnh gửi mail
sáng giờ k0 được
vừa nãy thì nhận 9 cái liên tục
Nhấp 1 cái thôi bạn rồi ngồi chờ, lâu lâu nó bị lỗi vậy đó chứ ông nhấp liên tục vậy thì khi nào mới confirm dc

Nó cứ bắt cài tiện ích chrome mới cho làm :3

Có phải gogetsome load buổi chiều chậm hay sao bác @MrWrong nhỉ. Đổi email mà buổi chiều vẫn vậy. Là sao nhỉ?:(:(
Tùy lúc thôi bác, có khi buổi sáng cũng có lúc ra captcha nhiều. có khi buổi tối mà ra vẫn chậm như rùa ấy
Còn việc load captcha chậm thì bác nên tham khảo có 3 cách nó chỉ cho trong web ấy bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week