[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Lâu lâu up cái cho ae biết tui còn sống lại nó :D:D

1h đc 0.8$ ko bro
Mình ruby gõ code hình nó x3 tiền, còn 1 tiếng mình cũng ko để ý làm bao nhiêu nữa vì hiện h làm vui là chính chứ ko quan trọng tiền lắm :)

thế này là sao bro nhỉ , có captcha nó bật thêm newtab với tên " Không tên " bên cạnh mà ko thấy gì là sao ta

thế này là sao bro nhỉ , có captcha nó bật thêm newtab với tên " Không tên " bên cạnh mà ko thấy gì là sao ta
View attachment 129780
Nó bị lỗi ấy cứ để 1 lát nó tắt cái bảng đó rồi mình tắt cái newtap kia, ko thì để đó cũng dc. Capt hình thằng này chưa hoàn thiện vẫn còn nhiều lỗi lắm.

làm sao thanh toán được bạn nhĩ mình đủ 3$ mà nhập Gmail.com vào nó hiện amound thanh toán 0đ

làm sao thanh toán được bạn nhĩ mình đủ 3$ mà nhập Gmail.com vào nó hiện amound thanh toán 0đ
Trước hết bạn cho mik hỏi, bạn kiếm được 3$ kia lâu không. Nó load lúc nào tốt vậy bạn
Còn thanh toán, bạn thanh toán bằng ví Z í:)

Xác nhận xong thì tầm 1-3 ngày tiền sẽ vào ví nha.

Có cách nào để nó load ReCaptcha nhanh hơn ko bạn. Mình làm lại mà thấy nó load ReCaptcha chậm quá!
Vừa update phiên bản mới thấy nó ghi sẽ nhanh hơn nè

Có cách nào làm 2 id cùng lúc ko bạn chỉ mình với, mình làm 1ID thấy hơi chậm.

Sao bác làm đc hay zợ. E ngồi từ sáng đến giờ chả thấy cái cap nào nó ra. Share em kinh nghiệm với ạ
Đã cài plugin như nó hướng dẫn chưa và xài google Chrome mới có recaptcha làm nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom