[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Chắc còn tui trung thành với nó :D
View attachment 121321
Gõ thấy tốc độ thế nào vậy bạn ? Mình ngồi gõ cả 1 tiếng đồng hồ mà chưa được 100 code . Chán quá bạn ạ, không hiểu tại sao bây giờ GGS lại chậm kinh khủng như vậy . Muốn kiếm 1$/1 ngày cũng khó quá !:(:(:(

Gõ thấy tốc độ thế nào vậy bạn ? Mình ngồi gõ cả 1 tiếng đồng hồ mà chưa được 100 code . Chán quá bạn ạ, không hiểu tại sao bây giờ GGS lại chậm kinh khủng như vậy . Muốn kiếm 1$/1 ngày cũng khó quá !:(:(:(
Giờ thì chậm lắm, nhưng t đi làm ngồi ko thì ngứa tay nên bật lên gõ cho vui. 1 đêm gõ chơi chơi cũng dc 3$ mà.

này giờ còn ngon k bác?
Tốt nhất đừng nên làm, chậm lắm bạn.

Giờ thì chậm lắm, nhưng t đi làm ngồi ko thì ngứa tay nên bật lên gõ cho vui. 1 đêm gõ chơi chơi cũng dc 3$ mà.

Tốt nhất đừng nên làm, chậm lắm bạn.
Một đêm 3$ ư thật ko đó bạn ? Mình acc cũng lâu rồi , mà giờ vào gõ nó có ra chữ đâu , lâu lâu rặn ra được 1 chữ . Ngồi cả tiếng còn chưa đc nổi 0,1$ nữa .Có thủ thuật cho nó load nhanh hơn ko bạn ?

Sorry, the system is overloaded. You could not start work now. Please, try again later.

như này là sao nhỉ mọi ng?

i need a ggs day id or night id, if anyone willing to sell , inbox me with rate!

i need a ggs day id or night id, if anyone willing to sell , inbox me with rate!
I have an account night and day, do not know how many accounts you want

Mọi người cho mình hỏi mất bao lâu nó pay vậy 2 ngày rồi @@

Ai giải đáp giúp mình với solve trên 30k rồi sao vẫn ở gold nhỉ?

Ai giải đáp giúp mình với solve trên 30k rồi sao vẫn ở gold nhỉ?
bạn gõ có chính xác tuyệt đối k chứ đâu phải 30k là lên level @@

bạn gõ có chính xác tuyệt đối k chứ đâu phải 30k là lên level @@

Phân biệt hoa thường đầy đủ ký tự các kiểu luôn @@

Phân biệt hoa thường đầy đủ ký tự các kiểu luôn @@
bình thuờg thôi bác hồi mấy năm trc mình có gõ goget thời gian lên 50k code mà còn lẹt đẹt gold

bình thuờg thôi bác hồi mấy năm trc mình có gõ goget thời gian lên 50k code mà còn lẹt đẹt gold

Mình hỏi ngu phát 1 IP log 2 acc 2 trình duyệt khác để đánh đc ko ta :v

Mình hỏi ngu phát 1 IP log 2 acc 2 trình duyệt khác để đánh đc ko ta :v

Nếu máy đủ mạnh, Ram đáp ứng đủ thì cứ vô tư, log bao nhiêu id với bao nhiêu browsers với cùng 1 ip hay bao nhiêu ip cũng được. Hễ có gõ là nó tính tiền. Và vì như vậy id sẽ ở mức gold hoài ko trèo lên được vì ko phải hễ cứ đủ 30k là sẽ được nhảy lên level cao hơn.

Trong rules của ggs, họ cũng dùng 1 từ rất ư là "dễ thương". Đó là sau khi id qua được sắt, đồng, chì, ... level thì sau đó 'WILL' to GOLD. :D Còn từ Gold mà muốn lên level cao họ dùng từ "MAY" :D tức là phải hội đủ các điều kiện khác nữa, mới trèo lên được, chứ ko phải là cứ đủ 30k là được.

VD: 1id phải gõ ít nhất 5k capt/ngày, 1 lần gõ ít nhất phải nhiều hơn 500capt thì mới được "xem xét xem có được lên hay ko". Chứ ko phải hôm nay gõ 1 chút, ngày mai gõ 1 chút, dồn lại đủ 30k là sẽ được lên.

Nếu máy đủ mạnh, Ram đáp ứng đủ thì cứ vô tư, log bao nhiêu id với bao nhiêu browsers với cùng 1 ip hay bao nhiêu ip cũng được. Hễ có gõ là nó tính tiền. Và vì như vậy id sẽ ở mức gold hoài ko trèo lên được vì ko phải hễ cứ đủ 30k là sẽ được nhảy lên level cao hơn.

Trong rules của ggs, họ cũng dùng 1 từ rất ư là "dễ thương". Đó là sau khi id qua được sắt, đồng, chì, ... level thì sau đó 'WILL' to GOLD. :D Còn từ Gold mà muốn lên level cao họ dùng từ "MAY" :D tức là phải hội đủ các điều kiện khác nữa, mới trèo lên được, chứ ko phải là cứ đủ 30k là được.

VD: 1id phải gõ ít nhất 5k capt/ngày, 1 lần gõ ít nhất phải nhiều hơn 500capt thì mới được "xem xét xem có được lên hay ko". Chứ ko phải hôm nay gõ 1 chút, ngày mai gõ 1 chút, dồn lại đủ 30k là sẽ được lên.

Công nhận bọn ggs này tinh vi đấy :D:D

Pro GGS này rành anh văn quá, mở thêm lớp dạy anh văn được đó chị :D

Ai cho mình hỏi request payout mà nó ko send mail confirm thì phải gửi support ở đâu vậy @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back