[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Topic vắng quá, thời GGS qua mất rồi, ngày trước acc Day Gold còn tới 20$ mà ko có để bán luôn

thỉnh thoảng vào ngắm voi tý đi :)
Mình dạt khỏi captcha lâu rồi, còn cái acc giờ vào nhìn con voi load load, muốn bóp cổ nó, :D

Có bác nào còn làm ko mình hỏi với, của mình còn 15$ tính rút về mà ko thấy mail xác nhận nhỉ
Mình dùng yahoo mail
Bác nào vừa rút tiền về cách đây vài ngày đc thì confirm với

Có bác nào còn làm ko mình hỏi với, của mình còn 15$ tính rút về mà ko thấy mail xác nhận nhỉ
Mình dùng yahoo mail
ổng rút lại thử xem ,giờ ggs đâu ai còn làm nữa đâu :)

Mình dùng yahoo mail
Vài ngày thì chị không biết, nhưng hơn 1 tuần trước thì yahoo mail của chị vẫn confirm và nhận tiền về wmz bình thường.

Vài ngày thì chị không biết, nhưng hơn 1 tuần trước thì yahoo mail của chị vẫn confirm và nhận tiền về wmz bình thường.
Bạn còn làm GGS không vậy ? mấy ngày gần đây mình vào gần như ko có code để gõ , ngồi gần 1h mà được có 25code o_Oo_Oo_O

Mình dùng yahoo mail

Rút yahoo mail thì tầm 9h sáng bạn reset thì nhận được mail luôn nhé. Mình toàn canh giờ này gửi thì nhận mail confỉrm luôn

Rút yahoo mail thì tầm 9h sáng bạn reset thì nhận được mail luôn nhé. Mình toàn canh giờ này gửi thì nhận mail confỉrm luôn
bạn gõ thấy tốc độ sao bạn , mình gõ thấy chậm quá là chậm, phải gọi là siêu chậm luôn ấy

bạn gõ thấy tốc độ sao bạn , mình gõ thấy chậm quá là chậm, phải gọi là siêu chậm luôn ấy
Lóng rày chị làm KB và RC không hà. Lâu lâu vào check coi có capt hôn. Nhưng đa số là ngắm voi thôi. 1 năm mà gom gom lại được đúng 1$ để rút ở cmt trước đó :confused:

Lóng rày chị làm KB và RC không hà. Lâu lâu vào check coi có capt hôn. Nhưng đa số là ngắm voi thôi. 1 năm mà gom gom lại được đúng 1$ để rút ở cmt trước đó :confused:
1 năm mà gom đđọc 1$ là ko đủ tiền net à chi :confused:

em sắp sửa thất nghiệp định sẽ về nhà làm capcha để phụ mẹ tiền điện mà nghe các bác nói tình hình có vẻ căng nhỉ.

em sắp sửa thất nghiệp định sẽ về nhà làm capcha để phụ mẹ tiền điện mà nghe các bác nói tình hình có vẻ căng nhỉ.
rất căng

GGS hình nnư mới chuyển qua loại hình ảnh captcha mới . Chọn hình ảnh xác thực xen kẽ gõ captcha chứ ko còn chỉ có gõ chữ ko nữa thì phải

Đúng ùi, nó có plugin để làm RC giống như KB vậy á
Mà nó hoàn thiện chưa tốt, Recaptcha load thì chậm . Chọn hình xong rồi chờ mãi mới ra hình tiếp theo để chọn làm thời gian hoàn thành 1 recaptcha lâu hơn rất nhiều . Đó là chưa kể ko biết bị lỗi hay nó ăn gian mình mà chọn xong đúng hết rồi bấm vào Verify thì nó lại nhảy ra bắt chọn lại cái khác với câu " Please try again" , mấy lần như thế mới xong 1 recaptcha, cả hơn 1 phút chưa xong đc cái recaptcha dù đã làm rất cẩn thận .Làm thế này thì cả năm mới đủ 1$ mà rút .Tóm lại nghe nói đang thử nghiệm nhưng mà như thế này với giá captcha như kia thì chỉ có nát . Ngồi cả tiếng mà chỉ đc cơ vài 3 chục cái recaptcha .

Chắc còn tui trung thành với nó :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week