[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Vượt vừa xong overload tưởng sáng nó ngon. ai dè vừa vào được 10 code nó tự đá ra luôn @@. log out bị kẹt acc nữa chứ
:mad::mad::mad:

Thấp nhất thì bnhieu bạn?bn acc thì load vừa? có tool gõ không?
theo level: Iron: 0,36, Silver:0,46, Gold:0,55. Ba cap nay ko lam lien duoc, ma phai chay marco cho den khi ra code. Emerald: 0,7, Ruby 0,85. Diamond:1. BA cap nay click start work la lam duoc. Lam toi da 3 acc, muon len cap cao chi lam 1 acc

Acc Ruby-day vừa cán mốc 42.000capt giờ chị bán giá bao nhiêu được nhỉ :D @Onizuka

P/s: Nếu Dưới Ruby mà muốn ngồi gõ thì hên xui đi. Nếu ngày nào xui, ngồi chạy macro ít lắm cũng 2-4 tiếng :p Còn hên thì bấm cái là vào hoặc từ 15-45 mins

Last edited:
Acc Ruby-day vừa cán mốc 42.000capt giờ chị bán giá bao nhiêu được nhỉ :D
Nghỉ cạp rồi hả chị. Đợt trước e bán 2 acc cho thằng Ấn độ acc mới tinh dc 9$/acc. Còn acc Ruby thì e ko biết, bán trong group mình giá hơi bị thấp :p

Acc Ruby-day vừa cán mốc 42.000capt giờ chị bán giá bao nhiêu được nhỉ :D @Onizuka

P/s: Nếu Dưới Ruby mà muốn ngồi gõ thì hên xui đi. Nếu ngày nào xui, ngồi chạy macro ít lắm cũng 2-4 tiếng :p Còn hên thì bấm cái là vào hoặc từ 15-45 mins
43k capt đã Ruby :(( trời ơi, 110k code mà Gold nè trời, trời ơi làm như có thù với GGS. ám ảnh overload :(

chắc bị ảnh hường của đứt cáp hay sao mà acc mình đang ruby cũng bị diss

chắc bị ảnh hường của đứt cáp hay sao mà acc mình đang ruby cũng bị diss
acc mình ruby cũng bị văng ra
ai có bí quyết gì dữ ruby không chỉ mình mới .gõ 500k rôi lên ruby được vài lần mà rớt xuống liền , nhất là gập code bò sữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week