[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook

1. Đăng ký
Vào đăng ký trực tiếp tại http://gogetsome.net

2. Bảng giá:
Dự án có giá theo cấp (level) không theo thời gian làm việc. Gõ càng nhiều càng được giá cao.

3. Thanh toán:
Dự án chỉ hỗ trợ thanh toán qua Webmoney, Paypal, Bitcoin (2017)
Cách đăng ký có thể tìm thấy trên Google
Thời gian thanh toán: từ thứ 2 - thứ 6 hàng tuần

4. Đặc điểm:
Dự án này load tương đối nhanh, code ngắn, dễ nhìn, thích hợp cho người mới bắt đầu.
Load nhanh cả ngày.

5. Phần mềm làm việc
Không có phần mềm làm việc, chỉ làm trên trình duyệt qua địa chỉ:
http://gogetsome.net

Lưu ý: dự án này có thể đăng ký tài khoản riêng lẻ hoặc panel quản lý. (hiện giờ đã không cho phép đăng ký).
Không được mua các tài khoản của người khác vì những lí do sau:
+ Tài khoản riêng lẻ: khi đăng ký đã có kèm Email, vì vậy có thể reset password bất cứ lúc nào.
+ Tài khoản con của panel: tài khoản con muốn thanh toán phải thông qua tài khoản quản lý (tk chủ). không thể thay đổi bất cứ thông tin nào của tk con.

Link topic tham khảo thêm :http://mmo4me.com/showthread.php?90179-du-an-gogetsomenet-gia-khoi-diem-038k-max-11k/page52

Last edited:
Đang muốn thử thằng này mà hông biết dk bằng cách nào, thớt hướng dẫn được hông :binhsua48:

thỉ có nói là bây giờ hông cho đăng ký mà bác.

:binhsua172:GGS dự án HOT nhưng khôi chơi. Up giùm cho thớt cho đắc khách

tui đâu có tuyển đâu bác. chỉ tạo thớt cho anh em chém thôi.

Ủa em cũng có nói bác tuyển ref đâu đắt khách ở đây là nhiều mem vô topic đó bác ah:binhsua50:. Up cho mấy pro ggs vô mà chém gió nè:binhsua168:

bác Dương sửa lại đi nhé, tài khoản con vẫn thay đổi được pass nhé :)

3. Thanh toán:
Dự án chỉ hỗ trợ thanh toán qua Webmoney

câu này sai đó nha. :binhsua51:
sửa lại nè:
You can request payout to your Webmoney WMZ wallet (starting from $1), or to your PayPal account (starting from $1 and free from $30), or to your QIWI wallet (from $1). If you prefer Webmoney, enter your WMZ wallet number (starting from Z..) to Payment details field. For PayPal, enter your PayPal email address to the same field. For QIWI, enter your phone number with country code (i.e. +79031234567) to the same field.
gu gồ dịch: Bạn có thể yêu cầu thanh toán Webmoney WMZ ví của bạn (bắt đầu từ $ 1), hoặc vào tài khoản PayPal của bạn (bắt đầu từ $ 1 và miễn phí từ $ 30), hoặc QIWI ví của bạn (từ $ 1). Nếu bạn thích Webmoney, nhập số ví WMZ của bạn (bắt đầu từ Z..) Lĩnh vực Chi tiết thanh toán. Đối với PayPal, nhập địa chỉ email PayPal của bạn cùng một lĩnh vực. Đối với QIWI, nhập số điện thoại của bạn với mã quốc gia (ví dụ 79031234567) cùng một lĩnh vực.

bác Dương sửa lại đi nhé, tài khoản con vẫn thay đổi được pass nhé :)

Haizz ! em còn non yếu, mong các bác chỉnh sữa. Đaika Alias bổ sung thêm nhiều thông tin giùm đi. Đại ka quá Pro trong MMO rồi.

- - - Updated - - -

câu này sai đó nha. :binhsua51:
sửa lại nè:
You can request payout to your Webmoney WMZ wallet (starting from $1), or to your PayPal account (starting from $1 and free from $30), or to your QIWI wallet (from $1). If you prefer Webmoney, enter your WMZ wallet number (starting from Z..) to Payment details field. For PayPal, enter your PayPal email address to the same field. For QIWI, enter your phone number with country code (i.e. +79031234567) to the same field.
gu gồ dịch: Bạn có thể yêu cầu thanh toán Webmoney WMZ ví của bạn (bắt đầu từ $ 1), hoặc vào tài khoản PayPal của bạn (bắt đầu từ $ 1 và miễn phí từ $ 30), hoặc QIWI ví của bạn (từ $ 1). Nếu bạn thích Webmoney, nhập số ví WMZ của bạn (bắt đầu từ Z..) Lĩnh vực Chi tiết thanh toán. Đối với PayPal, nhập địa chỉ email PayPal của bạn cùng một lĩnh vực. Đối với QIWI, nhập số điện thoại của bạn với mã quốc gia (ví dụ 79031234567) cùng một lĩnh vực.

Em sory ! quên để ý câu này. để em sửa lại nha ! cám ơn Bác,

chà có 1 cái cho riêng mình thì tốt :binhsua49:

cái này lúc lên đc 1,1$/1k rồi nó có bị tụt xuống ko nhỉ :S

no ko cho reg thì h làm sao :binhsua47:

cái này lúc lên đc 1,1$/1k rồi nó có bị tụt xuống ko nhỉ :S

Có đấy cậu. khó lên level Emarald lắm. lên Gold thì vô số. tuột Sliver cũng vô số.

- - - Updated - - -

no ko cho reg thì h làm sao :binhsua47:

tìm Đại ka Alias mà xin acc con làm.

sao bác mirinda không close topic của mmolove đi.nó scam rồi.

lại gặp pro GGS ? Hóng xem tình hình có j HÓT

Đánh luôn cả ký tự đặc biệt, phân biệt hoa thường có bị cho là sai hok nhỉ ...

cái địa chỉ http://62.75.222.209:8080/ ko vào đc nữa, bác có cách nào chỉnh code auto trong gogetsome.net đi bác.

Đánh luôn cả ký tự đặc biệt, phân biệt hoa thường có bị cho là sai hok nhỉ ...

vậy là quá tốt rồi. không sao đâu bác.

- - - Updated - - -

cái địa chỉ http://62.75.222.209:8080/ ko vào đc nữa, bác có cách nào chỉnh code auto trong gogetsome.net đi bác.

Hôm bữa làm cái auto Startwork. các bác tranh thủ chiến quá trời. nên nó hết băng thông rùi :binhsua166:

Gáng chờ đi Bác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week