[Gmail] - reg và veri nhiều Gmail cùng 1 số điện thoại

mmnol

Banned
Reactions
178
MR
0.238
reg (thủ công) và veri nhiều Gmail cùng 1 số điện thoại, mình muốn mở dịch vụ này không biết có bạn nào cần không nhỉ?

reg xog vào trong gmail xong xoá sdt đó đi rồi reg tiếp hay cách khác b

reg (thủ công) và veri nhiều Gmail cùng 1 số điện thoại, mình muốn mở dịch vụ này không biết có bạn nào cần không nhỉ?
reg gmail ( tut FREE ) gắn mail covery ( có thể chơi mail ảo , .... ) an toàn hơn cách này , chứ chơi ver phone 1 loạt như này google nó buồn nó quét 1 hôm là đi hết ^^ . Còn ver kiểu này để dùng cho việc quan trọng thì không khác gì đi trên dây ^^

reg xog vào trong gmail xong xoá sdt đó đi rồi reg tiếp hay cách khác b
không bạn, mình veri số đt thôi
reg gmail ( tut FREE ) gắn mail covery ( có thể chơi mail ảo , .... ) an toàn hơn cách này , chứ chơi ver phone 1 loạt như này google nó buồn nó quét 1 hôm là đi hết ^^ . Còn ver kiểu này để dùng cho việc quan trọng thì không khác gì đi trên dây ^^
đã veri phone thì đã xác minh 2 bước rồi thì làm gì có chuyện bị quét, mình dùng từ 2014 theo cách này k có cái nào die

mình chỉ hỏi vậy thôi, chắc k ai cần :)

không bạn, mình veri số đt thôi

đã veri phone thì đã xác minh 2 bước rồi thì làm gì có chuyện bị quét, mình dùng từ 2014 theo cách này k có cái nào die

mình chỉ hỏi vậy thôi, chắc k ai cần :)
E cần Gmail ip us reg kiểu này bác ơi

Bác đổi nội dung tí xíu thì thiên hạ sẽ bu nhiều 'Reg Gmail thủ công từ 2014' hihi. Nội dung của Bác có trong site cung cấp SDT người ta cho reg free luôn hihi!

đã veri mà con bị quét thì do người reg ẩu quá thôi c.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom