Help Gmail không nhận được mã code từ Facebook ?

kegiaumat055

Pre-verified
Reactions
73
MR
0.291
Insuree Balance
0
Tài khoản của mình bị checkpoint do hoạt động bất thường nên FB yêu cầu nhập mã xác nhận để mở khóa. Mình nhấn resend vài lần luôn nhưng vào gmail tìm hoài không thấy. Tìm cả mục spam rồi promotion, social cũng ko thấy. Vậy giờ làm sao để mở khóa đây các bạn ?

Tài khoản của mình bị checkpoint do hoạt động bất thường nên FB yêu cầu nhập mã xác nhận để mở khóa. Mình nhấn resend vài lần luôn nhưng vào gmail tìm hoài không thấy. Tìm cả mục spam rồi promotion, social cũng ko thấy. Vậy giờ làm sao để mở khóa đây các bạn ?
Đợi 24h vào thử lại đi bác

fb giả vờ đấy, ko gửi về đâu. bạn nhờ dịch vụ cứu tài khoản uy tín (làm trước, trả tiền sau). và tạm thơi ko đăng nhập vào

fb giả vờ đấy, ko gửi về đâu. bạn nhờ dịch vụ cứu tài khoản uy tín (làm trước, trả tiền sau). và tạm thơi ko đăng nhập vào
Có cả giả vờ nữa à bạn. :( Tk này cũng ko quan trọng lắm nên chắc mình vứt đăng ký tk khác quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,336
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom