Giúp sửa lỗi Thanh toán bằng thẻ Debit Credit Card bị từ chối thanh toán.

daigia_codon

Newbie
Reactions
2
MR
0.022
Bác Pro nào giúp mình với.

Mình hay mua hàng online ở UK bằng thẻ Debit Credit Card của Vietcombank. Mua tại các website như adidas.co.uk, reebok.co.uk. Trước kia mình thanh toán bình thường, đặt bao nhiêu order đều thanh toán thành công. Hôm nay mình có chuyển qua 1 thẻ khác, cũng là thẻ và tên của mình. Cái nó báo thanh toán bị từ chối, thay đổi thẻ khác, đã thử mấy thẻ khác cũng không được.

(Your payment is refusedrefused. Please try again using a alternative card or payment method.) Nó báo như vậy đấy các bác.

Bác pro nào từng bị như vậy, và xử lý sửa lỗi thành công thì giúp với.

Thanks.
Screen Shot 2017-08-18 at 8.45.20 AM.png

Mình có thử gọi rồi, mà chưa thấy trả lời, hay là do dùng nhiều địa chỉ IP quá, vs nhiều tài khoản khác nhau.

Your payment is refused
2 trường hợp thẻ bác là prepaid, hoặc 6 số bin card vào blacklist của nó rồi

Bác Pro nào giúp mình với.

Mình hay mua hàng online ở UK bằng thẻ Debit Credit Card của Vietcombank. Mua tại các website như adidas.co.uk, reebok.co.uk. Trước kia mình thanh toán bình thường, đặt bao nhiêu order đều thanh toán thành công. Hôm nay mình có chuyển qua 1 thẻ khác, cũng là thẻ và tên của mình. Cái nó báo thanh toán bị từ chối, thay đổi thẻ khác, đã thử mấy thẻ khác cũng không được.

(Your payment is refusedrefused. Please try again using a alternative card or payment method.) Nó báo như vậy đấy các bác.

Bác pro nào từng bị như vậy, và xử lý sửa lỗi thành công thì giúp với.

Thanks.
View attachment 101011
bạn đã checkout được adidas uk chưa , có cách nào chỉ giúp mình với , mình cũng bị tương tự như b

Bác thử lại đúng thẻ thanh toán thành công mấy lần trước chưa?
Thẻ debit & prepaid là bị hạn chế nhiều nhé, vì khi có tranh chấp xảy ra người bán khó đòi lại đc tiền.

Xin phép đào mộ lại ạ.
Trước thẻ VN vẫn thanh toán adidas US bình thường được ạ. Còn hiện giờ thì không. Bác nào đã check out dc UK vs US adidas thì hỗ trợ e với. E hậu tạ đầy đủ ạ!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,697
Latest member
thalord2825
Back
Top Bottom