Giúp mình xem có scam hay ko với

Vietrao

Junior
Reactions
56
MR
1.169
mình đang đào TRX ở đây,đã đủ 100 để rút,mà nó yêu cầu đủ 10 ref mới cho rút ,anh em nào chưa cài giúp mình 1 tay với, nhân thể chuột bạch luôn cho anh em xem nó có scam hay không ,nếu rút được chia đều cho các anh em tham gia luôn

Vì Bạn không giới thiệu sơ lược về hệ thống: ưu, khuyết...mà cần Refs nên mình cũng đợi khi chia sẻ thông tin thêm rồi sẽ đăng ký 01 cái theo links

mình đang đào TRX ở đây,đã đủ 100 để rút,mà nó yêu cầu đủ 10 ref mới cho rút ,anh em nào chưa cài giúp mình 1 tay với, nhân thể chuột bạch luôn cho anh em xem nó có scam hay không ,nếu rút được chia đều cho các anh em tham gia luôn
View attachment 187163
Khi nào mình có ngồi máy tính thì sẽ reg giúp cho. Dù sao cũng đã cảm nhận được mùi ”cam” thơm nồng…

scam nhưng mình vẫn ref cho thớt 1 ref để thớt cảm nhận vị ngọt khi đủ đk mà vẫn ko rút được, chứ giờ nói scam thớt sẽ ko tin đâu:popo_ah:

Thanks các bạn,hi vọng sẽ đủ, để coi sao ,hi vọng đủ ref sớm,còn hơn nó bắt đầu tư 100 trx mới cho rút,thà biị lừa vì ref còn hơn bị lừa tiền thật, nếu nó sqam còn đăng lên cho mọi người tránh,mới được có 3 ref

Thanks các bạn,hi vọng sẽ đủ, để coi sao ,hi vọng đủ ref sớm,còn hơn nó bắt đầu tư 100 trx mới cho rút,thà biị lừa vì ref còn hơn bị lừa tiền thật, nếu nó sqam còn đăng lên cho mọi người tránh,mới được có 3 ref
cố gắng đạt 10 ref đi bạn, rồi bạn sẽ nhận ra nó scam, sau đó bạn sẽ bớt đâm đầu vào những trang dạng này hơn. Trang nào dễ kiếm tiền thì chả bao h rút được :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,676
Latest member
rhphan
Back
Top Bottom