giúp mình về cái mở tranh chấp với...

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
giúp mình về cái mở tranh chap Payza với...

tình hình là như vầy... nếu mình mua PZ từ (A)... mà (A) mua PZ từ người (B)... và người (B) mua PZ từ một người khác là (C)... :binhsua141:

+ TH1: vậy nếu (B) và (C) mở tranh chấp bị hold thì A có bị gì không? và mình mua của A thì mình có bị gì không mấy bác?

+ TH2: nếu (A) và (B) tranh chấp thì mình và (C) có bị gì không?
sợ mua rồi mà tiền mất tật mang quá... :binhsua117:

thanks anh em
:binhsua149:

Last edited by a moderator:
Hôm nọ có bác như này thì phải nhưng không mất tiền.
Thằng A bán cho bác B nhưng bác B lại dùng tài khoản phụ C để nhận tiền gd với A,rồi mới chuyển về tk B.

Nói chung là dính tới tiền đen là có dính líu nếu chuyển sang mấy lớp đi nữa mà bị dispute thì vẫn bị trừ tiền trong acc hoặc âm tài khoản :binhsua144:

Nói chung là dính tới tiền đen là có dính líu nếu chuyển sang mấy lớp đi nữa mà bị dispute thì vẫn bị trừ tiền trong acc hoặc âm tài khoản :binhsua144:

ặc... vậy tui đi mua Payza xong rồi về thằng bán nó dispute thì chết không kịp ngáp rồi... :((

TH2 cậu nói A,B mở tranh chấp thì có cậu bị mất tiền thôi.còn C k liên quan nên k sao.
còn vụ mới mua rồi bị dispute thì gần như cậu mất trắng số tiền đó rồi.vậy nên mua của ng uy tín thì hơn :)

thanks... vậy từ nay chỉ chơi với người uy tín... mấy tên nghi ngờ cạch mặt ra hết... :binhsua141:

cũng giống như PP. nhưng PZ không đảo chiều giao dịch kiểu liên kết nên B có đòi tiền thị chỉ B chụi, A hông sao và dĩ nhiên bạn cũng chả sao.
mà nếu acc không còn tiền thì cho dùng có đòi cũng như không thôi à.

Cái này hình như nó ko theo dây như thèng PP nên nhận tiền từ đối tượng tình nghi thì lập một acc mới để nhận rồi chuyển hết tiền về acc chính, có dispute thì bỏ acc phụ đấy đi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,996
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back