Giúp mình về cách add thêm địa chỉ mail trong Payza

teppi

Banned
Reactions
95
MR
0.000
Cho mình hỏi PAyza có add được thêm địa chỉ mail giống Paypal không mọi người? và cách add như thế nào nhỉ? :binhsua123:

cám ơn mọi người
:binhsua07:

không có ai giúp nhờ :binhsua07:

không có ai giúp nhờ :binhsua07:

mò mẫm add bt thôi mà :(:binhsua123:
tuy nhiên hình như muốn gửi thì chọn 1 email kicks hoạt thì phải
không như PP

mò mẫm add bt thôi mà :(:binhsua123:
tuy nhiên hình như muốn gửi thì chọn 1 email kicks hoạt thì phải
không như PP

chọn 1 emails kích hoạt là sao vậy bác :binhsua123:

Bạn login vào tài khoản PZ, tại mục My Profile bạn chọn Email Addresses, rồi thêm Email mà bạn muốn là được thôi.

Bạn login vào tài khoản PZ, tại mục My Profile bạn chọn Email Addresses, rồi thêm Email mà bạn muốn là được thôi.

còn muốn gửi thì phải chọn 1 email kích hoạt theo lời bác boydatinh là sao vậy bác :m003:

còn muốn gửi thì phải chọn 1 email kích hoạt theo lời bác boydatinh là sao vậy bác :m003:

Không phải thế đâu bạn, bạn cứ add như trên mình nói, rồi bạn vào email kia click vào link xác nhận là được thôi. Cái này nó giống PP thôi mà.
Nhưng mình nhớ không lầm thì tài khoản PZ Starter chỉ cho add thêm 1 email nữa thôi thì phải, còn loại Pro thì nhiều hơn. Bạn cứ làm thử xem.

Không phải thế đâu bạn, bạn cứ add như trên mình nói, rồi bạn vào email kia click vào link xác nhận là được thôi. Cái này nó giống PP thôi mà.
Nhưng mình nhớ không lầm thì tài khoản PZ Starter chỉ cho add thêm 1 email nữa thôi thì phải, còn loại Pro thì nhiều hơn. Bạn cứ làm thử xem.

mình chỉ cần thêm được 1 cái nữa là được rồi , nếu vậy thì tốt quá rồi :m004:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,077
173,157
Latest member
gsugiacuibap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week