Giúp mình tài khoản Webmoney với

whydont

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Trước kia mình dùng cái MINI thì vẫn vô ok. rồi mình vô cái tiện ích mạnh mẽ gì đó.. tải về cái soft là webmoney keeper classic.. tải về không thể đăng nhập đc. mình đăng nhập mà nó cứ nói như là nhập sai..
Mình đăng nhập trên web thì lại đc
Mình đăng nhập ở đây
https://enter.webmoney.ru/
vào cái MINI, rồi mở chức năng Classic gì đó..
mở xong thì vẫn không đăng nhập đc soft webmoney keeper đc..

mình vô lại trang đăng nhập https://enter.webmoney.ru/ nó ra hình này:

Làm theo hướng dẫn, bấm cái nút ENTER thì nó chuyển về trang http://127.0.0.1:2803/login?lang=en-US (là một trang ko thể mở đc)

Mình bấm chọn lại mục MINI, bấm đăng nhập như mọi lần vẫn làm thì nó hiện lỗi:

Vậy bây giờ làm thế nào để mình đăng nhập đc vào quản lí tài khoản đây ? mấy acc KOKO captcha mình để hết ở tk này rồi..

Trang login Webmoney như trên chưa bao giờ mình login dc :|. Chắc phải open port cho nó.

Bạn vào trang đăng nhập webmoney mini bình thường ấy, login dc mà.

Upvote 0
Trang login Webmoney như trên chưa bao giờ mình login dc :|. Chắc phải open port cho nó.

Bạn vào trang đăng nhập webmoney mini bình thường ấy, login dc mà.
cậu login vào classic sau đó nhấn login trong web. vào lại classic thấy có chỗ điền code cậu điền code ở trên web là vào đc.

còn chủ thớt nó chuyển cho chủ thớt qua xài classic rồi .cậu vào ko đc thì thử fogot pass . xem mấy bài hướng dẫn tạo classic trên google ấy.

Upvote 0
Tui ko làm đc... login vào soft không đc.. login web cũng chẳng xong
khi tải soft về cậu làm hết các bước chưa ? nếu chưa cậu tìm mấy bài hướng dẫn trên gg rồi làm cho xong..Thân

Upvote 0
tạo clssic ko đơn giản đâu. cậu còn phải active gì nhiều thứ lắm. cái kia là của WMZ mini . khi xài classic là nó ko cho xài mini

Upvote 0
https://mini.wmtransfer.com/dashboard.aspx?l=en-US

Trước mình hay login mini = link này. Sau này mình chuyển acc đó sang dùng Classic, giờ trong acc mình có 2 purse USD :D. Hồi đó chuyển sang classic cũng rối tung lên, chả nhớ nữa :(

Upvote 0
tài khoản cũ cậu đã có $ chưa. nếu chưa thì tạo cái khác cho nhanh. còn có rồi thì mail support mình cũng ko rành lắm ...

Upvote 0
Classic và MINI cái nào hơn, mình thích cái nào đơn giản mà tiện dụng

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 11:07 PM ----------

tài khoản cũ cậu đã có $ chưa. nếu chưa thì tạo cái khác cho nhanh. còn có rồi thì mail support mình cũng ko rành lắm ...

MÌnh đang chơi Captcha của koko... nếu bỏ đi thì mất tiêu..

Ah.. mình đã đăng nhập đc vào soft đó rùi
WM Keeper Classic
Download and install WebMoney Keeper Classic software [link]
Launch the program, and select E-NUM Storage as Keys storage location
In the field E-mail specify your “E-mail” for Keeper Mini
In the field Authorization method select Challenge-Response using an SMS
Click Next
Enter the response value received via SMS
Enter your password for Keeper Mini

After you successfully log into your account you can store the keys from your WMID on this PC.

The detailed instruction how to add WM Keeper Classic can be found in the article Adding WM Keeper Classic to WM Keeper Mini.

Theo HD đó :)
Ah trong cái soft đó cái mục tạo mới và mở cái có sẵn (Creats new purse fiile và mục specify the patch of purse... ) 2 cái này ý nghĩa là gì nhỉ ?
và số ví ? số lịch sử giao dịch của mình nó ghi ở đâu trong soft ? Tiền gởi vào ví đã lập trong MINI thì trong soft này nó để chỗ nào ? mọi người chỉ dùm với.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
không thể tạo nổi tài khoản webmoney classic nữa, không thể hiểu nổi. Làm mãi đến là nản mà vẫn không được. Có pro nào giúp anh em tạo tài khoản với, trên mạng có nhiều bài viết có rất chi tiết nhưng cứ đến cái chỗ send message thì chẳng thấy đâu , mình send đến số của họ không send được, váng hết cả đầu ?
Please,help me !

Upvote 0
haiza, mình làm mãi theo hướng dẫn English của bạn ở trên, nhưng vẫn không thể làm được tài khoản Classic. hic, Mini thì chẳng biết sao login không được. có bác nào tận tình chỉ lại cách đăng ký WMoney classic với các hình ảnh của sòt WMclassic mới ra không, chứ trên google toàn hướng dẫn với version cũ, làm chẵng được gì hết, khó chịu quá đi a. hic hic
Help US

Upvote 0
mình đã log in vô được cái WMZ Classic rồi , làm đúng các bước trên đó các bác. nhưng mình xin phép nói thêm 1 bước. Sau hi làm tới đây:
WM Keeper Classic
Download and install WebMoney Keeper Classic software [link]
Launch the program, and select E-NUM Storage as Keys storage location
In the field E-mail specify your “E-mail” for Keeper Mini
In the field Authorization method select Challenge-Response using an SMS
Click Next
Enter the response value received via SMS

Sau đó các bạn phải vào đang ký cái E-Num tại đây:
http://www.e-num.com
rồi lại chờ ĐThoai nhận được các số mật mã để Điền vào từng bước của soft WMZclassic.
Rồi đó các bạn. cần phải thêm cái tài khoản E-Num mới được. Chúc các bạn thành công.
Sẵn tiện, cho mình hỏi tí, mình thấy log-in vào cái WMZ classic hết sức phức tạp và dài dòng.
À, sau khi mình thử lại, thì thấy thế này: Nếu các bạn đã làm thành công, log-in vô được cái soft Classic 1,2 lần thì sau này, chỉ cần bật soft lên, chọn E-NUM Storage as Keys storage location
(chứ không phải chọn This Computer)
Rồi ấn NEXT, đợi điện thoại của bạn réo lên số pass , rồi nhập số đó vào, ấn NEXT, sau đó nhập WMID của bạn, Pass tài khoản WMZ của các bạn vào, thế là Log-on được ngay, chứ không rắc rối như lần đầu tiên log-in (check mail, ấn vẻify, check D0T, gõ code xác nhận, lại check mail, gõ code, mới vô, hic hic, hợi phức tạp). Nhưng mấy lần sau là ok rồi. hihihhi
Quan trọng là các bạn đang ký thêm 1 bước E-NUM nha. thế thôi.

Vậy mục đích mình tạo ra cái tài khoản (Ví) trên WMZ Classic để làm gì vậy các bác? nó có Ưu Điểm gì hơn với cái MINI thế các bác. Mong các cao nhân chỉ giáo thêm ạ.
Chân thành cảm ơn

Upvote 0
http://www.moneyexchange.vn/help.html
Bạn đọc ở đây nhé, mình đã làm và thành công, Mục hướng dẫn tạo tài khoản wmz classi, cách chuyển từ mini sang classi
Chú ý: Sau khi cài đặt còn phải tiến hành làm theo hướng dẫn này nữa
Now Keeper Classic is installed as your default operation mode.
To run Keeper Classic, follow the guidelines below:

Download and install Keeper Classic

Run the Program, enter your WMID and new password. Choose Initialize the program mode.

Confirm that you have a keys file and ready to initialize the Keeper.

Indicate the path to the file and the access code, set up by you as a password at the Step 2.

Ask the program to generate the Purses File.

When Keeper is online, we recommend to change the keys file and a password for security reasons, as they were transferred wia internet.
Không hiểu cứ pam mình nhé

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week