Giúp gỡ rối facebook

Binhseven

Banned
Reactions
55
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là em có cái face dùng mail đăng nhập,nhưng hôm nọ em spam lung tung bị facebook nó bắt xác nhận số đt,thế là em lấy cái sđt của chị gái đang dùng để xác nhận và thành công. Khổ nỗi là cái số đt của chị em cũng dùng để vào face,giờ chị gái đăng nhập cái số đt đó thì không được nữa,nó thành của em mất rồi. Bác nào biết cách giải quyết để số đt kia về đúng face của chị em không ạ ?
cảm ơn lắm !

Tình hình là em có cái face dùng mail đăng nhập,nhưng hôm nọ em spam lung tung bị facebook nó bắt xác nhận số đt,thế là em lấy cái sđt của chị gái đang dùng để xác nhận và thành công. Khổ nỗi là cái số đt của chị em cũng dùng để vào face,giờ chị gái đăng nhập cái số đt đó thì không được nữa,nó thành của em mất rồi. Bác nào biết cách giải quyết để số đt kia về đúng face của chị em không ạ ?
cảm ơn lắm !
Vào acc cậu remove cái sdt chị cậu ra rồi add sang nick chị cậu

Vào acc cậu remove cái sdt chị cậu ra rồi add sang nick chị cậu
em remove rồi,nhưng làm sao vào được face chị em để add vào được ạ ? giờ không biết cách nào đăng nhập được mới khổ bác à

trên Fb của bạn, vào Thiết lập, chọn Di động, xong xoá số đt của chị bạn đi.
trên FB của chịn bạn cũng làm tương tự nhưng thêm số đt vào, xác nhận nữa là xong.

khi bạn xác nhận cho nick face khác thì số điện thoại nó tự remove sang nick mới
nick cũ phải vào = mail rùi xác nhận lại nhé

Vào trang cá nhân của chị bạn có dạng facebook.com/abcxyz copy caí abcxyz đó rồi dùng nó thay số điện thoại.

k
trên Fb của bạn, vào Thiết lập, chọn Di động, xong xoá số đt của chị bạn đi.
trên FB của chịn bạn cũng làm tương tự nhưng thêm số đt vào, xác nhận nữa là xong.
Không vào được face của chị em bác à :) làm sao và add vào được

pm yahoo minh giup thu xem

bạn vào nick chị bạn, sẽ có link vd: http://facebook.com/nick.chi.ban
Bạn đăng nhập với tên đăng nhập là nick.chi.ban, và mật khẩu của chị bạn dùng trước đó.
Facebook có 3 hình thức đăng nhập:
+ email
+ SDT
+ tên đuôi URL như trên

k

Không vào được face của chị em bác à :) làm sao và add vào được
vào trang cá nhân cuả chị cậu
nhìn lên thanh địa chỉ sẽ có dang www.facebook.com/abcxyz
copy cái abcxyz vào phần mail rồi nhập mật khẩu là vào đc

Vào trang cá nhân của chị bạn có dạng facebook.com/abcxyz copy caí abcxyz đó rồi dùng nó thay số điện thoại.
Cảm ơn bác,em làm được rồi :))
cảm ơn mọi người nhé
Mod close topic cái ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien

Most viewed of week