Request giúp gỡ limit paypal của mình với

lephongtran

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Insuree Balance
0
tình hình là em bị limit như thế này:

nguồn treo banner kiếm tiền CPM nha cả nhà! còn 2 proof của mediacpm và ro2.biz nữa đang ở quán net kô login vô acc được! resolve centre cần 2 bước :
Provide proof of delivery
Và Suplier info

bạn phải vô trang đó copy cái dòng kiểu như trạng thái "Paid" trong website đó để nó biết là thằng admin có giao dịch và các giao dịch đó là chính đáng
rồi bảo admin cung cấp tên công ty, address gì tùm lum

chụp anh website được không bạn

Bác này pp business hay sao mà dính ghê vậy

biết nó yêu cầu rùi vấn đề là kô có track numer kô có proof Shipping chụp ảnh site paid được không nhỉ?

@lephongtran Paypal nó yêu cầu nhiều thứ lắm đâu phải cái hình đâu, bạn cần giải thích và viết thư gởi Paypal cơ

Paypal càng ngày càng chơi khó hơn, chắc do VN rửa tiền bẩn quá nhiều chăng

Paypal India Ấn Độ không cho phép chuyển tiền giữa 2 tài khoản Ấn Độ nữa, sắp tới chắc cho thanh toán không cho nhận tiền luôn quá

Không biết VN sẽ thế nào

Mẹ cái bọn cát củng làm khổ dân VN . PP VN Mà ko cho nhận tiền thì mình chắc tự tử . Aff nhận check thì mút chỉ , quá nản

@lephongtran Paypal nó yêu cầu nhiều thứ lắm đâu phải cái hình đâu, bạn cần giải thích và viết thư gởi Paypal cơ

Paypal càng ngày càng chơi khó hơn, chắc do VN rửa tiền bẩn quá nhiều chăng

Paypal India Ấn Độ không cho phép chuyển tiền giữa 2 tài khoản Ấn Độ nữa, sắp tới chắc cho thanh toán không cho nhận tiền luôn quá

Không biết VN sẽ thế nào
hôm qua viết một cái bảo nó nguồn CMP CPC mà nó chuyển từ proof of invoices sang suplier info! chắc phải gọi điện explant mới được thì phải!

Mẹ cái bọn cát củng làm khổ dân VN . PP VN Mà ko cho nhận tiền thì mình chắc tự tử . Aff nhận check thì mút chỉ , quá nản
Thì dùng PP US, cậu phải là du học sinh Mỹ hoặc làm việc cho công ty Mỹ hoặc cặp bồ gái Mỹ nhờ gái bảo lãnh cho kiểu pháp nhân công ty/làm ăn cá nhân, cậu sẽ có tài khoản bank US, nhận tiền USD luôn chứ rate PP hơi thấp 20,3 gì đó. PP nói là nó tính hình như 4% Currency Exchange Rate. ĐCM bank đàng hoàng tính có 2,5% thôi, mà kệ mình vẫn thích USD hơn.

Tớ làm vài năm nữa đủ 5 năm lãnh thẻ xanh.

Thì dùng PP US, cậu phải là du học sinh Mỹ hoặc làm việc cho công ty Mỹ hoặc cặp bồ gái Mỹ nhờ gái bảo lãnh cho kiểu pháp nhân công ty/làm ăn cá nhân, cậu sẽ có tài khoản bank US, nhận tiền USD luôn chứ rate PP hơi thấp 20,3 gì đó. PP nói là nó tính hình như 4% Currency Exchange Rate.

Tớ làm vài năm nữa đủ 5 năm lãnh thẻ xanh.

Ko ăn thua bạn ơi . Có mấy cái thẻ Payoneer đc lên BOA rồi nhưng nếu đăng ký info AFF là vn thì nó vẫn ko cho driect deposit . Đang nhờ mấy đứa bạn bên đó lấy info tụi nó . Nản thật . Giờ thì vẫn paypal & payoneer thôi

vừa nhận được email cua paypal nè:

sao bọn nó cứ đòi lên đòi xuống thế nhỉ

cái provide the url gửi gì cho nó đây ta

cái provide the url gửi gì cho nó đây ta
gửi cho nó cái website đã pay tiền cho cậu, tại cậu giải thích chơi cpm gì đó nên nó không đòi tracking và Provide proof of delivery nữa,

Nhưng phải cho nó biết site bạn tham gia và chứng minh site đó thanh toán cho cậu

Tạm dịch:

Bạn cung cấp cho chúng tôi website mà bạn cung cấp sản phẩm, nếu được thì cung cấp shop ID

đã gửi bằng email support giờ phải scan cmnnd cho nó nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom