giup em ve verify paypal

lamsaoday

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
luc em dang ki paypal
thi first name em dien ten
midder name em dien ten dem
last name em dien ho cua minh
nhug luc an vao de add the verify pp thi no hien co moi lastname va first name
ko thay midder name dau ka
em hoi the co verify dc ko. co can ghi them cai gi vao cho last name va first name ko
mong cac pro giup em chan thanh cam on

---------- Post added at 12:27 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

ma em thay bao pai giong nhu ten tren the moi verify dc. mong giup em

K sao đâu bạn:) điền vậy là đúng rồi, còn muốn xem đầy đủ thì khi withdraw về bank VN sẽ biết:)

nhung em chot dien nhu the rui gio verify co dc ko. co pai ghji them cai j ko

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

nhugn luc verify no ko co midder name thi cu ke no ak ko can pai ghi them gj nua ak

Bạn điền như sau nè:
First Name: Tên Bạn
Last Name: Họ+Tên Đệm
Good Luck!
Thật ra đó là vấn đề hiển thị thôi, điền như vậy cũng đc vì khi withdraw về thì cái last name tức là cái họ sẽ k đc thay đổi (bạn điền như Danh Công thì cái phần Họ+đệm sẽ k đổi luôn) còn 2 cái kia lúc đó sẽ cho bạn sửa lại(vì nếu bạn chưa đủ tuổi mở bank có thể dùng tạm tài khoản họ hàng mình),lúc đó bạn sẽ lại thấy cái mid name đầy đủ thôi. Còn điền như danhcong91 thì khi withdraw về thì phần Lastname có cả họ và tên đệm, midname bạn bỏ trống và first name là tên bạn
Đối vs người có tên gồm 4 tiếng trở lên để tránh rắc rối thì điền như bác dangcong91 cho nó ngắn:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom