Giúp em: Lỗi verify Paypal

Not1word

Junior
Reactions
68
MR
0.027
đổi tên lại cho giống hệt trên thẻ rồi mà khi verify nó lại báo ntn là sao ạ :binhsua163:

You have entered an invalid number or partial credit card or debit card number. Please check your entry and try again.

điền mã visa card sai kìa, kiểm tra lại coi
dùng thẻ của bank nào để verify thế

trong lúc add card thì tên không sao, nhưng có thề pp yêu cầu bạn chụp hình visa thì lúc này có chuyện, nên làm visa trùng trên pp rồi hãy ver

trong lúc add card thì tên không sao, nhưng có thề pp yêu cầu bạn chụp hình visa thì lúc này có chuyện, nên làm visa trùng trên pp rồi hãy ver

trên thẻ tên chữ hoa
còn chụp ảnh gửi cho nó thì nó đổi tên thành chữ thường :((

đổi tên lại cho giống hệt trên thẻ rồi mà khi verify nó lại báo ntn là sao ạ :binhsua163:

You have entered an invalid number or partial credit card or debit card number. Please check your entry and try again.

cái này chẳng liên quan gì đến tên cả, nó bảo bạn nhập số thẻ sai thế thôi

Không được thì để lúc khác veri nhé bạn. Đừng cố nhá. Có thể thể là do PP lúc đó lỗi, mình thấy nhiều trường hợp như bạn rồi.

cái này chẳng liên quan gì đến tên cả, nó bảo bạn nhập số thẻ sai thế thôi

tiếng anh mình cũng ko ngu lắm nên cũng biết nó bảo số thẻ sai. Nhưng mình ktra lại cẩn thận rồi mà vẫn báo sai nt nên mới lên đây hỏi

tùy vào ngân hàng nữa 1so ngân hàng lúc verify được lúc không

tiếng anh mình cũng ko ngu lắm nên cũng biết nó bảo số thẻ sai. Nhưng mình ktra lại cẩn thận rồi mà vẫn báo sai nt nên mới lên đây hỏi

vậy là không phải do tên mà cũng o phải do số thẻ :binhsua136: vậy là o BT rồi
PP thỉnh thoảng cũng sốt tí

Bạn đã dùng visa này verify PP lần nào chưa . Lúc trước mình dùng visa verify 1 lần , rồi close acc -> tạo acc PP lại verify = visa đó thì nó báo thế

trong thẻ có 100k
trc' có verify nhưng ko được có bạn bảo phải đổi tên h đổi tên nó ra cái lỗi này =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom