Giúp em lập PP verified us

bfsunrise

Junior
Reactions
77
MR
0.001
Em thấy trong forrum có nhiều bác dùng account pp verified us, có pro nào biết thì chỉ em với, tìm mỏi mắt trong box này mà ko thấy. Thanks mọi người

có ít kinh nghiệm thế này

1.dùng con VPS IP us clear pp
2.dùng SSH ip us clear pp

+ tạo tài khoản paypal(full info nhé)
+ tìm bank verify paypal ==> muốn nhanh dùng etrade.com ,, 2 den 3 ngày dùng ibankup.com......... ko nữa thì dung VCC...

chỉ biết đc như thế thôi nhưng tút vẫn sài tốt dv mình

Cũng có nhu cầu như này.Mà thấy acc pp US Verify mắc quá. Có cách nào tạo được không nhể :)

Cứ VN mà xài, WTO rồi mà còn phân biệt us với vn...

bác này nói đúng ý em nà:).......cần gì đâu mà phải xài pp us:|:|.....pp vn cũng đc mừ:D:D

Khi trở thành MMO thực thụ thì sẽ có những suy nghĩ và cách làm khác u ạk :)

bác này nói đúng ý em nà:).......cần gì đâu mà phải xài pp us:|:|.....pp vn cũng đc mừ:D:D
Mình sẽ được ưu tiên trên mmo khi mình là US bạn à, chẳng hạn như chơi offer sẽ có những offer 0,5 - 1$, còn Vn thì chỉ có 0,1$ thôi :(
có ít kinh nghiệm thế này

1.dùng con VPS IP us clear pp
2.dùng SSH ip us clear pp

+ tạo tài khoản paypal(full info nhé)
+ tìm bank verify paypal ==> muốn nhanh dùng etrade.com ,, 2 den 3 ngày dùng ibankup.com......... ko nữa thì dung VCC...

chỉ biết đc như thế thôi nhưng tút vẫn sài tốt dv mình
Bác hướng dẫn cụ thể thêm chút dc ko?

Mình sẽ được ưu tiên trên mmo khi mình là US bạn à, chẳng hạn như chơi offer sẽ có những offer 0,5 - 1$, còn Vn thì chỉ có 0,1$ thôi :(

Bác hướng dẫn cụ thể thêm chút dc ko?

Bạn nói sai r :). đâu phải bọn nó nhìn pp us hay k us mà những offer đó :)
Oifer đó dành cho us vì 2 lí do. thứ nhất nó chỉ mún biết kết quả khảo sát của dân us. thứ 2 vn nói riêng và các nc khác nói chung cheat qá nhìu nên như vậy
Còn PP us dùng làm gì à :). Thường thì 1 số site nó chỉ chấp nhận pay pp us :) vấn đề chính chỉ ở nv. và còn 1 điều nữa là tiền bẩn có thể chạy từ pp bẩn sang pp us mà k limit. còn chạy thẳng về vn thì limit ngay.
Thực tế nếu về PP us của mình thì chẳng khác gì là tiền của mình :)

Từ từ rồi sẽ hỉu thêm :)

Còn PP us dùng làm gì à . Thường thì 1 số site nó chỉ chấp nhận pay pp us vấn đề chính chỉ ở nv. và còn 1 điều nữa là tiền bẩn có thể chạy từ pp bẩn sang pp us mà k limit. còn chạy thẳng về vn thì limit ngay.
Thực tế nếu về PP us của mình thì chẳng khác gì là tiền của mình
Chính vì như vậy mà mới cần pp us, vì khi mình withdraw các site đó check pp của mình. Nếu nó check ko phải pp us thì lại thành công cốc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom