New giúp em job này với ạ, em không hiểu gì luô

hungseoo

Newbie
Reactions
1
MR
0.026
chit

Làm freelance mà không hiểu mấy cái này là chết rồi.
Job này đại loại là click xong ra từ khóa -> paste vào thanh địa chỉ enter để tìm từ khóa -> tìm đến trang nó chỉ định trong danh sách tìm kiếm (có hình hoặc đặc điểm) KHÔNG CLICK QUẢNG CÁO TRONG DANH SÁCH TÌM KIẾM-> vào trang đó -> đợi đếm ngược kết thúc thì làm theo hướng dẫn trong trang.

Nó cảnh báo không cho một thằng xài 2 acc chung IP và không được công bố thông tin từ trang của nó (cheat).

Làm freelance mà không hiểu mấy cái này là chết rồi.
Job này đại loại là click xong ra từ khóa -> paste vào thanh địa chỉ enter để tìm từ khóa -> tìm đến trang nó chỉ định trong danh sách tìm kiếm (có hình hoặc đặc điểm) KHÔNG CLICK QUẢNG CÁO TRONG DANH SÁCH TÌM KIẾM-> vào trang đó -> đợi đếm ngược kết thúc thì làm theo hướng dẫn trong trang.

Nó cảnh báo không cho một thằng xài 2 acc chung IP và không được công bố thông tin từ trang của nó (cheat).
Job dạng này kiếm ở đâu vậy bác nhỉ

Job dạng này kiếm ở đâu vậy bác nhỉ
Mấy job kiểu này ở mấy trang freelance nhiều lắm như Picoworker với Microworker, Lemon.io, upwork, timewall... mà trả bèo thường 0.03-0.05 usd/job dù cheat cũng mất tầm 2-3 phút mới xong.

Mấy job kiểu này ở mấy trang freelance nhiều lắm như Picoworker với Microworker, Lemon.io, upwork, timewall... mà trả bèo thường 0.03-0.05 usd/job dù cheat cũng mất tầm 2-3 phút mới xong.
Trên pico cả đống em còn chả thèm động vào cái nào vì bèo bọt :v

cheat jobs proof mỗi link không cũng nhanh lắm bác ít hơn 1 phút mỗi job, bị cái Picoworkers lấy phí cao quá :popo_cry:

Attachments

20.9 KB · Views: 92
Giờ job bắt đếm ngược nhiều thì sao cheat triệt để được.
đúng rồi, jobs proof mỗi link phải canh ấy, rảnh thì em ngồi làm jobs code, jobs code thì em mở 3-4 jobs một lần, bên đây chạy giây thì qua bên kia (cũng không nhiều nhưng mà có thời gian rảnh nên em làm :popo_bye:).

đúng rồi, jobs proof mỗi link phải canh ấy, rảnh thì em ngồi làm jobs code, jobs code thì em mở 3-4 jobs một lần, bên đây chạy giây thì qua bên kia (cũng không nhiều nhưng mà có thời gian rảnh nên em làm :popo_bye:).
Job bắt nhập code đếm ngược mỗi trang thì acc đầu làm thật còn mấy acc sau nhập code giống thế là được hết.

Cái này là đúng gần như hoàn toàn. Vì admin site không thể trụ nỗi kiếm tiền vững vàng thì làm sao site tồn tại lâu dài được…
Spam ghê quá bác ơi

hong ke a mong cac bac thong cam e newbie

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week