Ask GIÚP ĐỠ VỀ VIỆC IN CON PRINTER COUPON

Reactions
104
MR
0.055
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là trước giờ mình vẫn in được bình thường nhưng sao cách đây 3 ngày mình in thì load trang đầu sẽ đứng lại 7,8s gì đó và nó cứ báo lỗi

khi mình bấm continue thi nó vẫn in binh thường nhưng chạy được một lúc thì lại đứng máy và vẫn xuất hiện hộp thoại đó

và xuấy hiện dòng trên đầu là

còn nếu bấm stop thì nó dừng hắn luôn ko load gì nưa cả.

MONG CÁC PRO HAY CÁC BẠN NÀO ĐÃ TỪNG RƠI VÀO TRƯỜNG HỢP NÀY CÓ CÁCH GIẢI QUYẾT ĐƯỢC XIN CHỈ MÌNH KHẮC PHỤC VỚI RẤT CẦN HƯỚNG DẪN CỦA MỌI NGƯỜI, THANK MỌI NGƯỜI ĐÃ XEM TOPPIC RẤT NHIỀU

inbox free luôn trừ thằng TAKASHO ra
trừ tôi ra làm gì vậy ông thần , não phẳng ah mình bị giống thớt và mình đã khắc phục lâu rồi nhé

sẵn đây cũng nói luôn cho ông biết là tôi cũng nhờ anh em trong MMO trong này giúp mà họ ko có nói giúp phải có fee như ông

cái nào đáng thì lấy , ông kẹt tiền hay thói lấy tiền quen rồi

mình cũng bị giống bác và cách khắc phục của mình là gỡ coupon ra khỏi máy tính và cài lại từ đầu
Minh cung gỡ ra cài lại, thâm chí ghost lại máy luôn những vẫn bị, những hình như nó update trang nó thò phải, tự nhiên hôm qua lại vào ngót ko đứng gì nữa cả

vãi lồl ông kia làm giá =)))))))))) chắc tưởng vua chốn này :rolleyes::D

Tình hình mình đang bị con coupon printer như thế này, mong mọi người ghé qua chỉ cách khắc phục với, đã cài lại hệ điều hành nhưng vẫn bị. đã 2 ngày làm đủ mọi thứ rồi mà vẫn bị :(

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back