New Giúp đỡ về thanh toán quiz

Bigdick

Junior
Reactions
8
MR
0.001
Tình hình là tháng 8 mình làm được 800$ thanh toán qua WMZ mà hầu hết mấy bác xài WMZ đã nhận được tiền. Mình xài mini keeper nghe nói bị limit nhưng nghe một số bác nói không cần nâng cấp vẫn nhận được tiền trên 1k có ai bị giống mình không?

Bac bi nhu vay roi ak tại em định nâng cấp lâu rồi mà up cmnd xác minh thì nó bảo ko khớp rồi bắt mình 15/10 moi dc thử lại
Minh nâng từ đầu r. Có cần cmnd đâu. Vào box webmoney mà xem hướng dẫn nâng đi b

Minh nâng từ đầu r. Có cần cmnd đâu. Vào box webmoney mà xem hướng dẫn nâng đi b
Có vẻ trước kia thì ko cần xác minh passport, nhưng giờ thì nó yêu cầu xác minh passport thì mới lên đc formal mà up lên pro.

Mình nâng cấp mà thất bại bạn, đang xài mini keeper đã very bằng đt
Mình cũng giống bạn. Tuy nhiên limit 600$/day chỉ hạn chế gửi đi thôi, mình chưa nâng cấp pro vẫn nhận đc 800$ từ Quiz. Thế bác được paid chưa?

Có vẻ trước kia thì ko cần xác minh passport, nhưng giờ thì nó yêu cầu xác minh passport thì mới lên đc formal mà up lên pro.

Mình cũng giống bạn. Tuy nhiên limit 600$/day chỉ hạn chế gửi đi thôi, mình chưa nâng cấp pro vẫn nhận đc 800$ từ Quiz. Thế bác được paid chưa?

Vẫn chưa bác ơi em đang đau tim đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week