Giúp đở về ĐK Sim Đa năng Toup

bookmarks

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
:binhsua87:mình muốn đk 1 sim bắn $ đt thì phải làm thế nào và đk ở đâu các bạn nào chỉ hộ giúp với bắn hết 7 mạng nhé :binhsua87:ai biết cách đk Topup bày mình với:((

Last edited by a moderator:
Sim đa năng thì soạn tin VDK VM gửi 8149 là được rồi, cậu vào site của tớ là www.linhdungvn.com mà tìm hiểu thêm về cách sử dụng, quan trọng là chiết khấu ntn thôi!

ờ cũng có mình có xem tại 1 site Nó đề chiết khấu 6.9% cho 7 mạng có mạng bị - 1.7% hình như là VT còn lại thì ko nhưng mình có PM hổ trợ của nó để nc nhưng chưa thấy Rep lại
Mình muốn tìm 1 site chiết khấu 5-->7% và 1 sim bắn 7 mạng chứ ko phải là theo từng nhà mạng nha như thế thì phiền lắm
mình có đọc site bạn nhưng ko hiểu mình làm là qua bạn hay qua thẳng tổng đài?

ờ cũng có mình có xem tại 1 site Nó đề chiết khấu 6.9% cho 7 mạng có mạng bị - 1.7% hình như là VT còn lại thì ko nhưng mình có PM hổ trợ của nó để nc nhưng chưa thấy Rep lại
Mình muốn tìm 1 site chiết khấu 5-->7% và 1 sim bắn 7 mạng chứ ko phải là theo từng nhà mạng nha như thế thì phiền lắm
mình có đọc site bạn nhưng ko hiểu mình làm là qua bạn hay qua thẳng tổng đài?
Hầu như sử dụng hình thức nạp tiền online thì khi nạp cho viettel đều bị trừ thêm %. Cái cách kích hoạt sim mình bảo với cậu là có thể sử dụng sim cậu đang dùng kích hoạt và bắn tiền trực tiếp cho 7 mạng, chỉ có mạng viettel là ko được phải mua mã thẻ. Chỉ cần có tiền trong tài khoản sim đa năng thì cậu có thể bắn tiền và sử dụng được rồi!

Hầu như sử dụng hình thức nạp tiền online thì khi nạp cho viettel đều bị trừ thêm %. Cái cách kích hoạt sim mình bảo với cậu là có thể sử dụng sim cậu đang dùng kích hoạt và bắn tiền trực tiếp cho 7 mạng, chỉ có mạng viettel là ko được phải mua mã thẻ. Chỉ cần có tiền trong tài khoản sim đa năng thì cậu có thể bắn tiền và sử dụng được rồi!

thế chiết khấu thì sao hả bạn:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week