Event Giọng Đọc Truyền Cảm Nhất MMO4ME

Status
Not open for further replies.

DannyTuan

Verified
Reactions
2,049
MR
0.017
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
thu-am-jpg.164891

Event Giọng Đọc Truyền Cảm Nhất MMO4ME

Điều kiện tham gia :
Cách thức tham gia :
  • Các bạn tham gia tự thu âm giọng đọc của mình theo nội dung sau.
  • Nội dung đoạn ghi âm : đoạn ghi âm vui nhộn + đoạn ghi âm bài báo.
    • Nội dung đoạn ghi âm vui nhộn : Giới thiệu về bản thân của bạn.
    • Nội dung đoạn ghi âm bài báo :
      Năm nay là năm điên rồ với tất cả những người đầu tư, hoặc thậm chí chỉ quan sát diễn biến của Bitcoin. Khi Covid-19 bắt đầu lan đến Mỹ hồi đầu tháng 3, giá Bitcoin chỉ chưa đến 4.000 USD một đồng. Nhưng đầu tháng này, tiền ảo phổ biến nhất thế giới có thời điểm giao dịch trên 23.000 USD.
      Với những người mua bán Bitcoin, năm nay là cú bẻ lái ngoạn mục giữa lãi và lỗ. Người quan sát cũng cảm thấy chóng mặt. Trên CNBC, James Ledbetter - chủ biên trang viết chuyên về fintech FIN, kiêm cựu tổng biên tập Inc. đã đưa ra 5 dự báo quan trọng về xu hướng của Bitcoin năm tới.

1. Bitcoin ngày càng được chấp nhận rộng rãi
      Việc sử dụng Bitcoin trong cuộc sống thường ngày luôn gặp phải vấn đề rất tréo ngoe. Đó là quá ít người chấp nhận chỉ vì một lý do là ... quá ít người chấp nhận.

Tuy nhiên, năm 2020 chứng kiến sự bùng nổ trong việc ứng dụng Bitcoin. Hàng loạt fintech nổi tiếng, từ Square đến PayPal đầu tư vào Bitcoin, hoặc cho phép người dùng mua bán tiền ảo này.

Xu hướng này có thể tiếp tục trong năm 2020. Ít nhất một nhà băng lớn của Mỹ hoặc châu Âu có thể công bố hệ thống cho phép họ mua Bitcoin hoặc giữ tài sản số cho khách hàng.

2. Sự cạnh tranh từ các đại gia công nghệ
      Sau hơn một thập kỷ ra đời, Bitcoin đã đạt được nhiều thành tựu, trong đó có buộc các tổ chức lớn nghĩ về việc đưa ra một đồng tiền kỹ thuật số quốc tế.

Mỗi công ty tham gia vào hệ sinh thái thanh toán đều hiểu rằng thị trường cho thanh toán số không chỉ đang phát triển, mà thanh toán liên quan đến các tiền tệ khác nhau là tiềm năng nhất. Vì hiện tại, những giao dịch như vậy mất nhiều ngày mới giải quyết được, mà lại có mức phí rất cao.

Bitcoin đã chứng minh được rằng một loại tiền số toàn cầu có thể rút ngắn đáng kể quy trình đó. Năm nay, cả Facebook và Google - những công ty có độ phổ biến toàn cầu khổng lồ - đã đẩy nhanh kế hoạch ra mắt tiền số.

Sản phẩm của Facebook có thể không hoàn toàn giống Bitcoin, nhưng nếu nó bắt đầu được phổ biến trong năm 2021, tăng trưởng của Bitcoin sẽ bị ảnh hưởng phần nào.
  • Gửi đoạn ghi âm đầy đủ lên đây để tham gia event. Có thể là video hoặc mp3.
Thời gian diễn ra event :
  • Từ : 00:00 ngày 12/01/2021
  • Đến : 18:00 ngày 20/01/2021
Cách thức chấm điểm :
  • Giọng đọc rõ ràng, truyền cảm.
  • Có chất giọng tốt, mang đến cảm xúc cho người nghe.
Giá trị giải thưởng :

trước được giải đọc chuyện về bác hồ hông biết còn áp dụng đc ko @@

bao đại nhân, làm ơn chém hộ thằng lồng tiếng, cảm ơn bao đại nhân

Dùng giọng review phim tofu dư thi được không ad @@hâha

lót dép hóng giọng các bạn nữ miền tây :popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss:
Hóng gì nữa, làm luôn một phiên bản cho mọi người thưởng thức đi nào. Thu âm thôi mà ?

trước được giải đọc chuyện về bác hồ hông biết còn áp dụng đc ko @@
Thế thì thu miếng âm bỏ lên lấy giải thôi. Ăn chắc thế rồi ?

Vui đấy anh em , cần có thêm nhiều event thế này mới vui anh em ạ
Nhờ gấu, em út, em nuôi, em các thể loại vào tham nha luôn cho xôm ?

Mở màn cho even mình xin được nộp bài dự thi
Rất mong được anh em ủng hộ để mình giành được giải cao nhất của cuộc thi
Quá chuẩn, thế ace lấy này làm mẫu nha ?

Chấm cái :D giữ slot tối về nhờ bác Gấu :D
Hóng

đặt gạch :D
Hóng giọng bác luôn đấy!

tại sao ko làm mấy cái evnet kiểu chế hình mà cái evnet củ chuối này khó qua vcl

mừng bác tái xuất giang hồ :D
lắm kẻ ghét cũng khối người thương, nhưng tà luôn đông hơn chính nên mình phải chịu thiệt thôi :)

Đọc nhiều lúc líu cả lưỡi ae đừng chặt chém nha :( up lên vocaro ko biết ae xem được ko chẳng biết up mp3 lên đây chỗ nào luôn attach files ko được.

Đọc nhiều lúc líu cả lưỡi ae đừng chặt chém nha :( up lên vocaro ko biết ae xem được ko chẳng biết up mp3 lên đây chỗ nào luôn attach files ko được.

haha, phải log 4r để like bài của em gái :popo_beauty:

giải nhất là đây chứ đâu ;)

công nhận giọng hay :popo_beauty:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week