Ask Giọng đọc AI và nội dung bán content

imbixinh

Newbie
Reactions
0
MR
0.086
Các bác cho em hỏi, nếu em dùng giọng đọc AI để làm nội dung bán content thì liệu có vấn đề gì không ạ, có bị tắt kiếm tiền hay bắt buộc phải vào network bảo kê

Cái thứ nhất dùng giọng nói AI Thì kênh của bạn phải bật kiếm tiền cái thứ 2 nội dung contenn 1ngày bạn biết bao nhiêu video ko, nói chung người ta ăn người ta ỉa ra sông rồi bạn làm thì ko có gì tốn time

Upvote 1
Các bác cho em hỏi, nếu em dùng giọng đọc AI để làm nội dung bán content thì liệu có vấn đề gì không ạ, có bị tắt kiếm tiền hay bắt buộc phải vào network bảo kê
vẫn bình thường bạn nhé. không có vấn đề gì hết . mình vẫn dùng giọng đọc AI để làm content mà

Upvote 0
bạn bật kiếm tiền rồi dùng được AI. mà nói chung không có vấn đề gì hết bạn à. mình vẫn làm bình thường

Upvote 0
Cái thứ nhất dùng giọng nói AI Thì kênh của bạn phải bật kiếm tiền cái thứ 2 nội dung contenn 1ngày bạn biết bao nhiêu video ko, nói chung người ta ăn người ta ỉa ra sông rồi bạn làm thì ko có gì tốn time
Dạ vâng vậy kênh của e phải bkt thì mình mới có thể chơi chứ dùng giọng ai thì cũng k được duyệt đúng không ạ

Upvote 0
Muốn làm gì cứ bắt tay vào làm đi bạn, ngta làm được thì mình làm được, miễn nội dung mình hay, chứ vào đây nghe đối thủ hoặc mấy ông bi quan bàn ra xong tâm lý lệch lạc muốn làm mà sợ thì sao mà làm được

Upvote 0
Vấn đề ở đây Bạn cần giải quyết: Nội dung chất lượng không?,Bot Ai của bạn đọc tự nhiên đến mức nào, có đáp ứng vùng miền, giới tính...chứ không phải bị tắt hay mở kiếm tiền.

Upvote 0
voice ai dùng web nào vậy bạn, hay tool của riêng bạn thế. Mình đang có nhu cầu cần đọc voice mà web free bị giới hạn chữ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back