SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
thớt cũng có lòng nhưng site việt chiến mem việt là vậy đó ... phải làm sao thu hút được mem ngoại quốc mới có ăn.

Đây ít ra bác vẫn còn chút tình nói ro sự thể cho anh e. Đi đung phương châm mà bác @xonlineptc đặt ra lúc mở sile .

Anh em nên ủng hộ bác nhỉ

Cảm ơn bác đã trở lại!
Giờ phương án nào cũng vậy thôi, mình vẫn hàng ngày click ads :oops: miễn là bác có pay, ok!
Bác không ới bác @xonlineptc support à?

Thực tế vấn đề của site vẫn là vốn để trả cho mem, cái này mình cũng chỉ có thể vay mượn bạn bè a e cùng với lương lậu mình làm ra đc. Hiện tại mình đang rơi vào đáy của vấn đề tài chính, công việc cũng như cuộc sống. Động đến vấn đề tiền bạc có lẽ sẽ rất khó để cho các bạn dám mạnh dạn đầu tư. Âu nó cũng là cái liễn, mình vẫn sẽ cố gắng hết mình vì mọi người, vì sự sống của site!

thớt cũng có lòng nhưng site việt chiến mem việt là vậy đó ... phải làm sao thu hút được mem ngoại quốc mới có ăn.
Site vẫn đang thu hút được mem ngoại nhưng khá ít do mình đã cạn vốn để quảng cáo tuyển mem cùng với đó là mem nhà mình chỉ dựa vào RR để chiến site nên rất khó. Giờ lượng mem đến với site chủ yếu do các liên kết trước đây tạo ra...:(

phương án là bạn pay cho nước ngoài hết đi.thật sự mình cũng rất ủng hộ site

thớt có thể pm tư vấn em không? skype: zip2212

Uh bạn nên pay cho nc ngoài hết trc!!!
Mình tuyển DR và trả RCB rất đều cho các mem trên EMS nên nhiều rất nhiều mem trên đó có rất tin tưởng vào site và có ý định đầu tư. Họ hỏi mình cách chiến ko à =))

Thực tế vấn đề của site vẫn là vốn để trả cho mem, cái này mình cũng chỉ có thể vay mượn bạn bè a e cùng với lương lậu mình làm ra đc. Hiện tại mình đang rơi vào đáy của vấn đề tài chính, công việc cũng như cuộc sống. Động đến vấn đề tiền bạc có lẽ sẽ rất khó để cho các bạn dám mạnh dạn đầu tư. Âu nó cũng là cái liễn, mình vẫn sẽ cố gắng hết mình vì mọi người, vì sự sống của site!
Ít nhất em phục là bác có cái tâm, mặc dù nó chẳng thể đẻ ra tiền :oops:
Em thì không có vốn để giúp bác, bản thân em tham gia từ những ngày mới ra mắt site nhưng cũng chưa rút lần nào :(
Nhưng em nghĩ là với thái độ chân thành của bác thì sẽ có nhiều tay to cùng hợp tác với bác giải quyết khó khăn này

phương án là bạn pay cho nước ngoài hết đi.thật sự mình cũng rất ủng hộ site
Uh bạn nên pay cho nc ngoài hết trc!!!
Mình tuyển DR và trả RCB rất đều cho các mem trên EMS nên nhiều rất nhiều mem trên đó có rất tin tưởng vào site và có ý định đầu tư. Họ hỏi mình cách chiến ko à =))
Vote pay cho nước ngoài truớc!
Ít nhất em phục là bác có cái tâm, mặc dù nó chẳng thể đẻ ra tiền :oops:
Em thì không có vốn để giúp bác, bản thân em tham gia từ những ngày mới ra mắt site nhưng cũng chưa rút lần nào :(
Nhưng em nghĩ là với thái độ chân thành của bác thì sẽ có nhiều tay to cùng hợp tác với bác giải quyết khó khăn này
Cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ! Lại thấy mình phải cố gắng hơn nhiều để đáp lại lòng tin của mọi người dành cho site cũng như dành cho mình

Bạn @nguyennam8x có muốn nhượng lại site này không?
Nếu bác có ý thì góp vốn cùng e xây dựng và phát triển site, chắc chắn e sẽ không để cho bác thiệt! Bác cứ yên tâm về việc minh bạch tài chính khi cùng nhau đầu tư làm ăn. Phương châm làm ăn kinh doanh của e là "1 lần bất tín vạn lần bất tin, tiền có thể hết nhưng niềm tin thì không tắt". Còn việc nhượng lại e nghĩ bác sẽ khó mà có thể có đủ $ để làm tất cả mọi thứ cùng một lúc :(

vote phiếu pay cho mem nước ngoài hết trước,
p/s : bác cancel paying của em luôn đi, dù sao e cũng hoàn vốn rồi :D

Nếu bác có ý thì góp vốn cùng e xây dựng và phát triển site, chắc chắn e sẽ không để cho bác thiệt! Bác cứ yên tâm về việc minh bạch tài chính khi cùng nhau đầu tư làm ăn. Phương châm làm ăn kinh doanh của e là "1 lần bất tín vạn lần bất tin, tiền có thể hết nhưng niềm tin thì không tắt". Còn việc nhượng lại e nghĩ bác sẽ khó mà có thể có đủ $ để làm tất cả mọi thứ cùng một lúc :(

Vậy mình sẽ quan sát thêm 1 thời gian nữa.
Trước kia đã từng bị partner bỏ của chạy lấy người, 1 mình phải ôm đống nợ nên bây giờ khó mà tắc trách được

Vậy mình sẽ quan sát thêm 1 thời gian nữa.
Trước kia đã từng bị partner bỏ của chạy lấy người, 1 mình phải ôm đống nợ nên bây giờ khó mà tắc trách được
Chuẩn cơm mẹ nấu. Tuy bây h e đang rất cần $ để thanh toán cho thành viên đúng hạn và mong bác sớm có thể quyết định để hợp tác với e nhưng động đến tiền bạc thì cũng phải suy nghĩ cẩn thận. Đồng tiền đi liền khúc ruột - e hiểu tâm lý đó của mọi người, đối với e còn thêm cả đồng tiền đi liền chữ tín :) mà nói thế chứ hết tiền thì đành chịu và cũng chẳng nói đc gì:( Mong sớm được hợp tác làm ăn với bác:rolleyes: còn ko thì a e cũng vui vẻ thôi bác ak;)

Khó khăn về tiền bạc là chuyện ngoài ý muốn ai cũng gặp phải ít nhiều mà, e cũng đang bị nên hiểu phần nào :)
Bác huỷ lệnh thanh toán giúp e e cho về gia hạn RR chơi chơi :D
Dù gì e cũng khó thôi thêm tí chắc cũng k sao, mong bác sớm qua giai đoạn khó khăn này ;)

Khó khăn về tiền bạc là chuyện ngoài ý muốn ai cũng gặp phải ít nhiều mà, e cũng đang bị nên hiểu phần nào :)
Bác huỷ lệnh thanh toán giúp e e cho về gia hạn RR chơi chơi :D
Dù gì e cũng khó thôi thêm tí chắc cũng k sao, mong bác sớm qua giai đoạn khó khăn này ;)
Cảm ơn thím vì đã hiểu và thông cảm cho thớt :oops:

để mất RR là bị trừ tiền ah mấy bác
vậy mấy thằng không click lại phải tái chế à.tốn kém quá

cho hỏi trang này bạn thanh toán bằng các hình thức nào, và trung binh adv nhỏ nhất có giá trị là bao nhiêu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,492
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week