Referrer Giới thiệu kênh Youtube nhận ngay 25% HOA HỒNG TRỌN ĐỜI

Yeah1Network

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hoà trong không khí lễ hội cuối năm, Yeah1 Network mở ra nhiều cơ hội tăng doanh thu cực khủng dành riêng cho quý Đối tác chỉ trong tháng 12 này!

CƠ HỘI TĂNG DOANH THU 10.000$/ THÁNG NAY ĐÃ NẰM TRONG TẦM TAY BẠN!

Tham gia ngay tại: http://bit.ly/mmo-yeah1 để trở thành một trong 6 THỢ SĂN KÊNH thành công nhất với tổng giải thưởng lên đến 2.000$

THAM GIA YEAH1 NETWORK - MIỄN PHÍ CONTENT!

Đặc biệt, Đối tác tham gia Yeah1 Network trong tháng 12 sẽ có cơ hội được sở hữu:

• +3000 Video Content FREE
  • Kho nhạc +400,000 bài FREE
  • Hỗ trợ SEO với giá 0Đ
Xem thêm chi tiết tại: bit.ly/MienphiConTent

Anh/Chị có thể gia nhập cộng đồng Săn Kênh Hay, Nhận Tiền Ngay để được giải đáp các thắc mắc cùng nhiều thông tin thú vị cho các Đối tác ngay hôm nay: http://bit.ly/tangrev.

nói mà ko biết ngượng, chủ kênh 70 -75% + hoa hồng 25% thì các bác còn 0-5% thôi, các bác uống nc lã sống ak.

nói mà ko biết ngượng, chủ kênh 70 -75% + hoa hồng 25% thì các bác còn 0-5% thôi, các bác uống nc lã sống ak.
Chào bạn!

Yeah1 Network xin phép thông tin rõ hơn để bạn nắm rõ nhé!

Hiện tại khi bạn đăng ký gia nhập net thành công thì tỷ lệ chia sẽ doanh thu là 70%

Riêng đối với những bạn không có Kênh Youtube khi tham gia giới thiệu kênh gia nhập thành công thì NGƯỜI GIỚI THIỆU sẻ nhận được HOA HỒNG 25% từ 30% Doanh thu của net bạn nhé!

Chào bạn!

Hiện tại khi bạn đăng ký gia nhập net thành công thì tỷ lệ chia sẽ doanh thu là 70%

Riêng đối với những bạn không có Kênh Youtube khi tham gia giới thiệu kênh gia nhập thành công thì NGƯỜI GIỚI THIỆU sẻ nhận được HOA HỒNG 25% từ 30% Doanh thu của net bạn nhé!

7,5 % của doanh thu người đã giới thiệu

Chào bạn!

Có thế chứ, bạn nói như trên là hiểu nhầm hết

Tự ref thì cũng đc 77,5 nhể :D

Yeah1 có thể chia sẻ một chút thông tin về việc Adsense chưa tổng kết tiền cho các tài khoản YouTube được không? Và nếu các tài khoản này chuyển sang NET Yeah1 thì số tiền chưa được tổng kết đó Yeah1 có thanh toán không?

Yeah1 có thể chia sẻ một chút thông tin về việc Adsense chưa tổng kết tiền cho các tài khoản YouTube được không? Và nếu các tài khoản này chuyển sang NET Yeah1 thì số tiền chưa được tổng kết đó Yeah1 có thanh toán không?
Chào bạn,việc GA tổng kết chậm cho các kênh là do đang trong quá trình điều tra về các hành vi gian lận, hack, cheat...Doanh thu kênh sẽ được tính từ lúc kênh liên kết với Yeah1 Network, các khoản doanh thu trước khi liên kết Yeah1 Network thì vẫn còn trong tài khoản GA nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,455
Latest member
maienq

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom