Got Paid Giới thiệu dự ạn dự án Link Money - Mua thẻ điện thoại chiết khấu 14%

nạp lấy thẻ cào cũng ngon mà, trong video hướng dẫn mình thấy số thẻ mà ko thấy số seri nhỉ
Chỉ có mã thẻ bạn à, nhưng nạp được không sao
Đây là video mình mua thẻ 100k với giá 86k và nạp vào tk điện thoại nè bạn

hic, lần đầu trong tháng là dc 14% mà chỉ mỗi thẻ =>100k , 4% cho các thẻ sau thì quá thấp

hic, lần đầu trong tháng là dc 14% mà chỉ mỗi thẻ =>100k , 4% cho các thẻ sau thì quá thấp
vâng, Mỗi tháng được mua 1 thẻ 100k chiết khấu 14%, các thẻ sau chiết khấu 4% ạ, Mình mỗi tháng chỉ mua 1 thẻ 100k giá 86k thôi, vì nhu cầu dùng của mình cũng khoảng 100k/tháng

sẵn 2pic thẻ cào mình cần nhập thẻ cào các mạng 9 về bán tạp hóa bác nào có ib mình ^^ !!!

sẵn 2pic thẻ cào mình cần nhập thẻ cào các mạng 9 về bán tạp hóa bác nào có ib mình ^^ !!!
Mình cung cấp tài khoản nạp thẻ, bắn tiền vina,viettel, mobi chiết khấu 20%. Nếu bạn cần thì inbox nha.

- Link Money là mô hình xây dựng cộng đồng thông qua việc giới thiệu link affiliate. Cộng đồng đăng ký tài khoản Link Money và hoạt động trong các hệ sinh thái để tạo ra nguồn thu nhập. Một số hệ sinh thái Link.money :Mixgo – ứng dụng gọi xe thông minh, sàn thương mại điện tử Mixway, nạp thẻ điện thoại chiết khấu cao Mixway.vn
- Lợi ích khi tham gia Linkmoney
  • Nhận ngay 20$ vào tài khoản ( tương đương 94 CPNB)
  • Mua thẻ nạp điện thoại giảm từ 4%-14%
  • Cơ hội kiếm tiền affiliate với chi phí 0 đồng
  • Nhận ngay 1$ khi giới thiệu một tài khoản xác thực thành công
  • Hưởng 80% thu nhập của reflink trực tiếp
  • Hưởng 4% khi reflink trực tiếp nạp thẻ điện thoại
Link đăng kí: https://link.money/register/0000914359/
Chi tiết: https://sites.google.com/view/linkmoney
Cảm ơn bạn đã đọc
Có giới hạn số thẻ cào được mua không bạn ơi? Các ví điện tử trước đây đã làm, để kiếm được 1 user mới KYC và link bank cũng mất 300-500k. Bên này làm hình thức trên thì tính ra chi phí còn ít hơn các bên ví điện tử mình được biết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,308
170,439
Latest member
hoainam910

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom