Tutorial Giới thiệu công cụ tối ưu seo youtube

27$ đối với 1 TUT ngon thì quá tốt.
Quan trọng cái TUT ra sao mới là vấn đề.
Có bác nào làm chuột bạch thử ko nhĩ ?

27$ đối với 1 TUT ngon thì quá tốt.
Quan trọng cái TUT ra sao mới là vấn đề.
Có bác nào làm chuột bạch thử ko nhĩ ?
Nhìn demo thì ngon rồi, tiết kiệm rất nhiều time trong việc tối ưu key, tag...Trước làm bằng KeywordPlanner cũng được mà mất rất nhiều time với lại cũng ko hiệu quả bằng. Chắc sang tuần mua phát xem sao.
P/s : Khuê Trần mới ra lò ebook : Hướng dẫn kiếm tiền với Youtube toàn tập nhiều bous khủng với giá 12 $. Mình là 1 trong 2 người được reviews free :D . Tối nhận tài liệu xem thử có j review lại anh em

http://www.khuetran.com/kiem-tien-voi-youtube-toan-tap/

Last edited:
Nhìn demo thì ngon rồi, tiết kiệm rất nhiều time trong việc tối ưu key, tag...Trước làm bằng KeywordPlanner cũng được mà mất rất nhiều time với lại cũng ko hiệu quả bằng. Chắc sang tuần mua phát xem sao.
P/s : Khuê Trần mới ra lò ebook : Hướng dẫn kiếm tiền với Youtube toàn tập nhiều bous khủng với giá 12 $. Mình là 1 trong 2 người được reviews free :D . Tối nhận tài liệu xem thử có j review lại anh em

Em fải đăng nhập để like cho bác :D:D

bác nào mua rồi ? hóng tý, tìm cái bản cracked mà toàn tìm được links download virus về máy , đến nản.

đánh dấu hóng xem sao

xai view2.be cho lanh, lang thang lung tung co ngay gap ma ban acc
Cái này là tối ưu seo mà bạn, nó hỗ trợ chọn key, tối ưu mô tả,tag .Nói chung là nó tự lấy rồi tổng hợp từ đối thủ nên nhanh hơn làm tay thôi

jvzoo haha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom