Waiting for Answer Gift amazon không dùng được, của lebaongoc

Status
Not open for further replies.
ủa cái thread này sao mấy mod làm chậm chạp k quyết liệt vậy nhỉ. hay có cái gì ở đây. Rule của forum là gift card BAO HÀNH VÍNH VIỄN, đã BẢO HANH VĨNH VIỄN thì dù cho họ mua 1 ngày hay 7 ngày mà code die hay có vấn đề thì replace hoặc refund lại. (trong ảnh trên là code bị lock do hàng bẩn).
Mình đóng bảo hiểm sever GÌFTCARD mà h BQT k làm rõ ràng sau này mình cũng sẽ dự theo cái vụ việc này để làm theo
mua nhiu ngày ko quan trọng , quan trọng là khi nào bạn nạp khi nào???
gift nằm trong acc bị j tôi ko đền hãy la
https://mmo4me.com/threads/400-amz-us-rate-15-vcb.344020/
với ông bán có bảo hành đâu ??

Last edited:
Chịu khó vác btc lên paxful mà mua kiếm hàng code bắt đầu bằng chữ AQ và cần thêm cả bill nữa giá cũng chỉ 7-80% thôi chứ dùng egift kiểu này thì khuyên thật nên thêm cái bill phòng trường hợp nạp ok nhưng lúc order amazon nó sẽ đòi hỏi nếu như code có vấn đề bị report thì còn có cái nói chuyện :D
đúng đúng mua đi lock ném đây 50%

AQ + bill bao luôn Lock nhé, mà code có lock như thế kia t vẫn dùng được 30% giá trị nói luôn :)
paxful thằng nào bao lock, còn aq nó ít lock chỉ bị cái nạp rồi vẫn mất gift và bị thằng khác xài thôi haha
AQ thì ko bị deactive đâu
Code dạng này nếu nạp xài lun có thể tới 100% giá trị chứ ko phải là chỉ 30% đâu , chính vì thế mới nghi ngờ là trap

paxful thằng nào bao lock, còn aq nó ít lock chỉ bị cái nạp rồi vẫn mất gift và bị thằng khác xài thôi haha
AQ thì ko bị deactive đâu
Code dạng này nếu nạp xài lun có thể tới 100% giá trị chứ ko phải là chỉ 30% đâu , chính vì thế mới nghi ngờ là trap
T đang nói code báo Locked rồi đó chứ nạp rồi mà lock vẫn dùng được chỉ là hên xui :v

ủa cái thread này sao mấy mod làm chậm chạp k quyết liệt vậy nhỉ. hay có cái gì ở đây. Rule của forum là gift card BAO HÀNH VÍNH VIỄN, đã BẢO HANH VĨNH VIỄN thì dù cho họ mua 1 ngày hay 7 ngày mà code die hay có vấn đề thì replace hoặc refund lại. (trong ảnh trên là code bị lock do hàng bẩn).
Mình đóng bảo hiểm sever GÌFTCARD mà h BQT k làm rõ ràng sau này mình cũng sẽ dự theo cái vụ việc này để làm theo
có rule đó ah thím. vậy thì tốn mẹ hơn 10 trang cãi nhau :)

AS6NPMWN5TLEBJZ

Đây quên nữa 1 code bị như z nhưng vẫn xài đc 50% đó là đã nạp rồi và ko bị khóa account. Nên vấn đề này kiu ko nạp là chơi khó nhau. Ko kiểm tra ra đc là ng mua có nạp rồi xài đc bao nhiu trong số đó và chả bik đc người mua có làm trò gì ko?
Code trên vẫn báo đủ 200 nhá

Mình cần bán 5 k amz code 10 đô bảo hành vĩnh viễn.

Có bán lẽ từng vài trăm nha

Kinh nghiệm và balance thì code này là hàng ko sạch

Kinh nghiệm và balance thì code này là hàng ko sạch
ở 4 rum có bán hàng sạch đâu mà nói sạch vs ko?
chỉ coi thỏa thuận và cách đền thôi chứ sạch thì 4rum ai bán sạch ko nói chứ còn lại cũng là hàng cc thôi ( dưới 25$ chắc chắn là cc còn chùa hay ko thì do thằng chủ site và người bán bik , như bing còn sụp mà mấy cái site nhỏ khác còn ăn được nhìu vậy thì phải tự đặt câu hỏi là chủ site nó có xài cc chùa hay ko thì chỉ nó bik hay thậm chí chính ng bán dùng cc cũng chẳng ai kiểm tra được ?)
Còn ai tuyên bố sạch thì gửi code đã bán cùng với billing pay,order number , pay method chính chủ được mua từ amz hay đại lý ủy quyền của nó thì mới là sạch được bạn ạ. Còn lại thì tùy số đông tự định nghĩa thôi chứ chính amz ko định nghĩa như vậy

Last edited:
Code offfer loại 10 đô bên mình net trả, mình ko sure là "sạch" nhưng mình bảo hành trọn đời.

Code offfer loại 10 đô bên mình net trả, mình ko sure là "sạch" nhưng mình bảo hành trọn đời.
nói như cách bạn là đúng , ko gì để tranh luận
với topic chủ yếu là lý do tại sao bên người mua ko nạp thôi chứ đã nạp vào bị gì thì mình cũng bảo hành cả
Tại bực các thánh chẳng bik gì vào phán nên mình vạch áo cho người xem luôn .
Code nhỏ và code lớn khác nhau ở chỗ là cách xài chứ còn nói về bẩn thì cũng là bẩn chung thôi mà

nạp vào và cất đó 100 năm sau sài nha. bảo hành trọn đời là dzị á, ko code locked, ko code-deactive => đền vì bất cứ lý do gì, nạp hay ko nạp đều đền hết. sài còn thừa trừ balance withheld đền luôn.

nạp vào và cất đó 100 năm sau sài nha. bảo hành trọn đời là dzị á, ko code locked, ko code-deactive => đền vì bất cứ lý do gì, nạp hay ko nạp đều đền hết. sài còn thừa trừ balance withheld đền luôn.
Sửa lại đi ko nạp thì toi đó

bác lebaongoc đừng có chém gió nữa. code của tui với cả Trần Thanh Long, code từ 0.5 đô đến cả vài trăm đô, cho nạp, cho trữ cho ôm vài k trong tài khoản, hoặc thậm chi không cần nạp vào tk như bác nói, để vài năm cũng chả sao cả. đừng có nói nạp là ko sao, ko nạp thì bị bẩn là tầm bậy tầm bạ.

cái lí do không bảo hành vì không chịu nạp ngay như thoả thuận của bác là hết sức tào lao mía lao. nếu code để lâu bị lỗi: đã nạp vào tk khác thì bác không bảo hành ko ai trách bác. chứ code locked, deactive hay invalid thì phải bảo hành full 100% khỏi cần hỏi han nhiều. đó là 100% code bẩn rùi.

forum nầy bộ cạn uy tín hay sao mà để thành viên đi bán code locked, de-active, mà đễ cải nhau 10 trang chưa xử?

bác lebaongoc đừng có chém gió nữa. code của tui với cả Trần Thanh Long, code từ 0.5 đô đến cả vài trăm đô, cho nạp, cho trữ cho ôm vài k trong tài khoản, hoặc thậm chi không cần nạp vào tk như bác nói, để vài năm cũng chả sao cả. đừng có nói nạp là ko sao, ko nạp thì bị bẩn là tầm bậy tầm bạ.
E ko nói bậy của bác 1 mình bác bik thì ko sao? Giao cho người khác để mấy ngày có hay ko thì do khách hay do bác sẽ ko xác định được. Nếu bác giữ 1 mình thì ko sao ? Đã giao ra thì phải coi kĩ, nếu ko thì congdung đã ko phải thua kèo

cái lí do không bảo hành vì không chịu nạp ngay như thoả thuận của bác là hết sức tào lao mía lao. nếu code để lâu bị lỗi: đã nạp vào tk khác thì bác không bảo hành ko ai trách bác. chứ code locked, deactive hay invalid thì phải bảo hành full 100% khỏi cần hỏi han nhiều. đó là 100% code bẩn rùi.

forum nầy bộ cạn uy tín hay sao mà để thành viên đi bán code locked, de-active, mà đễ cải nhau 10 trang chưa xử?
Thế ném 1k đây để e vài ngày đi là có kết quả, cho ko nạp nha , ko bị redeem như congdung là đc . Nếu bị thì bác thua ok chưa.
Uy tín 4rum dựa vào tiền , và độ chịu chi. Tiền e đền e có thể chứng minh vài trăm tr e vẫn ko dội hàng. Chứ ko phải chỉ 1k đã phải sửa lời mình đâu

Last edited:

Có bảo kê hết rồi

Có bảo kê hết rồi
Chẳng ai bảo kê ở đây cả, cậu ạ. Quan trọng khi mình nói gì mình cũng dám bỏ tiền ra để chứng minh . Chứ ko phải phán khống như ai kia, bạn tự hiểu nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week