Waiting for Answer Gift amazon không dùng được, của lebaongoc

Status
Not open for further replies.
Ý kiến riêng.

@lebaongoc bạn còn muốn làm ăn ở forum và giữ "UY TÍN" thì bạn nên refund tiền cho khách đi. Bạn có những lỗi sai quá rõ ràng rồi. Những anh lớn có bao giờ bị report như thế này đâu. Chứ bạn đang lách luật forum đó. Xưa tôi (thời trẩu tre ) cũng có tính giống bạn nhưng sau này suy nghĩ kỹ lại mình cũng mất quá nhưng được may mắn mấy ANH LỚN khuyên và dạy dỗ rất nhiều . Bạn suy nghĩ kỹ lại đi. Tiền mất kiếm lại được chứ UY TÍN mất thì mất hết đó. ( chia sẽ thật lòng ).

Mong mọi người đều vui vẻ và kiếm thật nhiều tiền
bạn còn wa năn nỉ tôi 1tr từ thời tôi mới vào mmo từ cái ok của bạn đó
anh nào lớn ở đây , anh lớn của bạn là loại nói xong đổi ý à , dám nói ko làm , ko dám chứng minh
Thế tôi chỉ yêu cầu thề thôi mà sao lại ko dám , tôi có quyền phải suy nghĩ như vậy
Do trùng hợp hay vô tình trùng hợp
Từ trước tới report tôi ko sợ vì tôi chấp nhận report tôi đã coi kĩ rất kĩ , tôi đủ khả năng chứng minh những gì tôi thỏa thuận là cách tốt nhất để giao dịch .
Bạn cứ giao code đây để mấy ngày rồi đừng có nạp như anh lớn bao tử của bạn đó , bạn win đi rồi hãy chỉ trích tôi
Bạn ko chứng minh đc bạn chẳng thể nào kiu tôi lách luật ở đây

:)) tự nhiên có thêm 1 kịch bản mởi là giả vờ mất tiền để hạ uy tín, xin lỗi a là mấy a đó k có rảnh nhờ e làm ba chuyện đó đâu, mỗi người có thị trường riêng, nếu ai rành forum naỳ thì đã k mua gift của anh rồi, đơn giản là e uy tín mua hàng trả tiền ngay, t2 là e k biết gì về gift card, t3 trong chuyện này ai cũng thấy a sai, không phải chỉ có mỗi 2 anh đó mà mọi người đều snghi như vậy
Em chỉ thấy có lỗi là vì chuyện của em mà làm phiền đến mọi người, những người muốn giúp em thôi
Em đã đọc lại các topic bóc a lúc trước, cùng 1 kịch bản, không khác miếng nào, nên e cũng hạn chế không cãi nhau, bằng chứng cũng đã cung cấp rồi
Em công nhận trí tưởng tượng của a phong phú lắm đó
thì thề đi e , a nói là ko thay đổi , ko như 2 anh của e nói nhưng ko dám làm
anh sai vậy e ko sai à, nếu anh ko nói phải nạp ngay thì e thề đi
e làm công ty hỏi công ty e vi phạm điều khoản thỏa thuận rồi bị gì , có đòi được tiền ko ??
Cái đó chỉ 3 người bik và cái thứ 2 nói cho e nghe , người xếp hàng mua code anh vẫn ko thiếu , đừng nói ko ai mua
Ko có để bán chứ người mua ko thiếu đâu e

Theo dõi vụ này từ đầu tới giờ vẫn thấy ông lebaongoc đúng. Chỉ riêng cái luật giao từ đầu là nạp ngay sau khi nhận gìft là thấy thắng tất cả rồi.

thì thề đi e , a nói là ko thay đổi , ko như 2 anh của e nói nhưng ko dám làm
anh sai vậy e ko sai à, nếu anh ko nói phải nạp ngay thì e thề đi
e làm công ty hỏi công ty e vi phạm điều khoản thỏa thuận rồi bị gì , có đòi được tiền ko ??
Cái đó chỉ 3 người bik và cái thứ 2 nói cho e nghe , người xếp hàng mua code anh vẫn ko thiếu , đừng nói ko ai mua
Ko có để bán chứ người mua ko thiếu đâu e
Thi trường của a và 2 a kia khác nhau, cùng là gift nhưng đối tượng khách hàng khác nhau, k việc gì phải chơi bẩn nhau làm gì, nếu như 2 a đó bán gift rate như a, loại gift như a thì a hãy nói là chơi bẩn. Nói như a chả khác nào nói sư tử giành thức ăn của cá mập.
A có quan điểm riêng của a, a nêu rõ, e có quan điểm của em, e giữ nguyên, thắng thua để admin phán, cho dù giả sử e thua mất tiền cũng đc chứ e k thề, không phải vì e nói dối, a đi mà hỏi , làm ăn mà suốt ngày thề vs thốt ah ??? Nói thẳng luôn , a với em chả ai có chứng cứ là người kia có thoả thuận hay không, nên a cũng chả có gì chứng minh đc là a đã nói vs em.

thế thì ngược lại đi , a dám đó,vì a bik mình ko sai , ko sợ , ko ngại j cả

:)) đối vs a thề thốt là gì đó sẵn sàng mang ra để chứng minh cho bản thân, mỗi người có quan điểm niềm tin và TÔN GIÁO khác nhau, nói tới vậy chắc a hiểu, :) đừng có lôi vụ thề ở đây nữa, em khẳng định a k nhắc đến việc add trong 15p . Cả hai k có bằng chứng nên cứ để admin phân xử, thắng thua e chấp nhận vậy thôi . A lớn rồi, đừng có kiểu ăn thua đủ vs tất cả mọi người, đụng tới là xù lông lên. Đằm tính đi, thì cho dù a kiếm nhiêu tiền ngta cũng nể . sau comment này những vấn đề thề thốt e se không trả lời nữa, trừ khi đc admin yêu cầu.

:)) đối vs a thề thốt là gì đó sẵn sàng mang ra để chứng minh cho bản thân, mỗi người có quan điểm niềm tin và TÔN GIÁO khác nhau, nói tới vậy chắc a hiểu, :) đừng có lôi vụ thề ở đây nữa, em khẳng định a k nhắc đến việc add trong 15p . Cả hai k có bằng chứng nên cứ để admin phân xử, thắng thua e chấp nhận vậy thôi . A lớn rồi, đừng có kiểu ăn thua đủ vs tất cả mọi người, đụng tới là xù lông lên. Đằm tính đi, thì cho dù a kiếm nhiêu tiền ngta cũng nể . sau comment này những vấn đề thề thốt e se không trả lời nữa, trừ khi đc admin yêu cầu.
Chỉ lý sự cùn mới ko nể thôi e ạ , a rõ ràng , e nói anh ko nói lại ko thề , a nói có nói chấp nhận thề
Ai đáng tin hơn tự hiểu đi e
Ko tin e ra mua thử cái mainboard máy tính e ko kiểm tra ngay e cầm về rồi hôm sau lại kêu bị gẫy chân socket ,coi nó đền e thì e hãy kiu a đền

Last edited:
Chấm :) nhiều chiện zô coi cho zui, nhận bán amz sll nguồn offer bảo hành rơi vỡ cháy nổ.

Last edited:
gift bẩn. refund amz lock code thôi giải thích lằng nhằng gì cho lắm là nguồn này nguồn nó nạp xong nó dùng hết =))

đúng gift sạch thì để bao lâu nạp lên nạp xuống vẫn ok thôi.

đền 100% hay ko thì do cách ăn ở của ng bán thôi.

gift bẩn. refund amz lock code thôi giải thích lằng nhằng gì cho lắm là nguồn này nguồn nó nạp xong nó dùng hết =))

đúng gift sạch thì để bao lâu nạp lên nạp xuống vẫn ok thôi.

đền 100% hay ko thì do cách ăn ở của ng bán thôi.
thế ông bán tui ông thỏa thuận phải nạp ngay , xong để cho 3 hôm ông có đền ko??
Đền thì hãy nói còn ko thì đừng chỉ trích cách giao dịch của người ta

Theo dõi vụ này từ đầu tới giờ vẫn thấy ông lebaongoc đúng. Chỉ riêng cái luật giao từ đầu là nạp ngay sau khi nhận gìft là thấy thắng tất cả rồi.
Chuẩn rồi,mua bán là do hai bên thỏa thuận với nhau rồi
Mua bán ở ngoài mà lôi lên đây,xong mấy ông kia vào phá.

Đã nói từ bao nhiu vụ report trước tới giờ rồi, tất cả thỏa thuận của người bán bên mua phải chấp hành theo vì đó là quyền lợi của người mua và an toàn của người bán .Trừ khi luật đó các bạn chứng minh chỉ có lợi cho người bán và gây hại nặng cho người mua thì mới có thể đòi người bán thua . Còn ko ai chứng minh đc mà còn bị người bán chứng minh ngược lại thì nếu người bán thua ,các thỏa thuận của seller trong 4rum này đều ko có giá trị , nghĩa là người mua thích làm gì thì làm, người bán cứ bik đền là được .
Đừng nói BTC bao che cho tôi hay ai bao che cho tôi , vì tôi làm đúng theo thỏa thuận và chứng minh thỏa thuận của tôi ko gài bẫy người mua , chỉ bảo vệ quyền lợi cho cả 2 bên. Tất cả các report trước giờ có thằng nào làm đúng đâu mà đòi win , ko lẽ cứ người mua là đúng , thế tôi ko cần bán , tôi đi mua rồi đòi ăn vạ đòi bồi thường thì người bán đền cho tôi hết à
Mấy ông bán hàng mà tranh cãi cái chuyện vô lý thế cũng cãi được thì tới khi thua cứ nói đc bao che này nọ .
Ông nào chứng minh tôi làm sai thỏa thuận rồi hãy bắt tôi đền , còn chứng minh ko được thì chấp nhận đi

mình chả thấy cái chỗ nào xác nhận là bạn kia đồng ý nạp ngay cả. người ta có thể ko biết gift bạn die dc nên mới ngâm vài ngày thôi.

với lại nếu có thì bạn cũng nên ghi trong cái topic bạn bán và note rằng

"không nạp ngay gift die ko refund tiền".

chẳng qua người mua cũng chả hiểu gì mấy nên h mới vậy. còn đã nói refund ko là do cách ăn ở :))) giao dịch hoàn tất rồi h ko refund cũng cùng lắm mang tiếng xấu thôi chứ cũng ko chết dc :)

mình chả thấy cái chỗ nào xác nhận là bạn kia đồng ý nạp ngay cả. người ta có thể ko biết gift bạn die dc nên mới ngâm vài ngày thôi.

với lại nếu có thì bạn cũng nên ghi trong cái topic bạn bán và note rằng

"không nạp ngay gift die ko refund tiền".

chẳng qua người mua cũng chả hiểu gì mấy nên h mới vậy. còn đã nói refund ko là do cách ăn ở :))) giao dịch hoàn tất rồi h ko refund cũng cùng lắm mang tiếng xấu thôi chứ cũng ko chết dc :)
vào topic coi rồi hẳn nói và coi cho kĩ đi , gặp trực tiếp thỏa thuận ở ngoài rồi
thứ 2 ngày 16 có kiu giao gift thì bên kia bik và bảo ko nạp ngay được ko lấy , 17 giao thì ko nói gì ,kiu gửi đi
thứ 3 yêu cầu thề ko thề

Vẫn chưa xong à, vụ thề này vui vãi nhỉ. Theo trend cái, @thachthao Thảo ơi anh thề học máu anh yêu em, áo xanh áo đỏ chứng tỏ cho anh

Tòa xử giùm đi. ai đúng ai sai chứ cứ ntn tới bao h mới xong đc.

Đã nói từ bao nhiu vụ report trước tới giờ rồi, tất cả thỏa thuận của người bán bên mua phải chấp hành theo vì đó là quyền lợi của người mua và an toàn của người bán .Trừ khi luật đó các bạn chứng minh chỉ có lợi cho người bán và gây hại nặng cho người mua thì mới có thể đòi người bán thua . Còn ko ai chứng minh đc mà còn bị người bán chứng minh ngược lại thì nếu người bán thua ,các thỏa thuận của seller trong 4rum này đều ko có giá trị , nghĩa là người mua thích làm gì thì làm, người bán cứ bik đền là được .
Đừng nói BTC bao che cho tôi hay ai bao che cho tôi , vì tôi làm đúng theo thỏa thuận và chứng minh thỏa thuận của tôi ko gài bẫy người mua , chỉ bảo vệ quyền lợi cho cả 2 bên. Tất cả các report trước giờ có thằng nào làm đúng đâu mà đòi win , ko lẽ cứ người mua là đúng , thế tôi ko cần bán , tôi đi mua rồi đòi ăn vạ đòi bồi thường thì người bán đền cho tôi hết à
Mấy ông bán hàng mà tranh cãi cái chuyện vô lý thế cũng cãi được thì tới khi thua cứ nói đc bao che này nọ .
Ông nào chứng minh tôi làm sai thỏa thuận rồi hãy bắt tôi đền , còn chứng minh ko được thì chấp nhận đi
Nếu bạn tự thỏa thuận thì nên ra ngoài giao dịch. Và không nên làm ăn gì ở forum.
Luật forum BẢO HÀNH VĨNH VIỄN là BẢO HÀNH VĨNH VIỄN. BẠN đang lách luật khi có rule riêng.

@cuipap1984 @DarkLight mấy a vào xử lý vì đây tồn tại lâu đời ở bạn này rồi.

bạn còn wa năn nỉ tôi 1tr từ thời tôi mới vào mmo từ cái ok của bạn đó
anh nào lớn ở đây , anh lớn của bạn là loại nói xong đổi ý à , dám nói ko làm , ko dám chứng minh
Thế tôi chỉ yêu cầu thề thôi mà sao lại ko dám , tôi có quyền phải suy nghĩ như vậy
Do trùng hợp hay vô tình trùng hợp
Từ trước tới report tôi ko sợ vì tôi chấp nhận report tôi đã coi kĩ rất kĩ , tôi đủ khả năng chứng minh những gì tôi thỏa thuận là cách tốt nhất để giao dịch .
Bạn cứ giao code đây để mấy ngày rồi đừng có nạp như anh lớn bao tử của bạn đó , bạn win đi rồi hãy chỉ trích tôi
Bạn ko chứng minh đc bạn chẳng thể nào kiu tôi lách luật ở đây

Tôi ở đây chả năn nỉ gì hết. Bạn có thể xem lại topic mấy ANH LỚN kêu bỏ đi chứ tôi cãi với bạn tới cùng cũng chả sao.
P/s: tôi không muốn cãi với bạn vì thời gian đó mình đi làm việc khác có lợi hơn và có ích hơn.

Xin hết tại đây.

Nếu bạn tự thỏa thuận thì nên ra ngoài giao dịch. Và không nên làm ăn gì ở forum.
Luật forum BẢO HÀNH VĨNH VIỄN là BẢO HÀNH VĨNH VIỄN. BẠN đang lách luật khi có rule riêng.

@cuipap1984 @DarkLight mấy a vào xử lý vì đây tồn tại lâu đời ở bạn này rồi.

Tôi ở đây chả năn nỉ gì hết. Bạn có thể xem lại topic mấy ANH LỚN kêu bỏ đi chứ tôi cãi với bạn tới cùng cũng chả sao.
P/s: tôi không muốn cãi với bạn vì thời gian đó mình đi làm việc khác có lợi hơn và có ích hơn.

Xin hết tại đây.
ném 1k wa đây rồi chứng minh là lách luật, ông nói miệng cho sướng thì méo j ko đc ?
Bảnh bỏ tiền ra minh chứng lời nói, nói ko có căn cứ , về kiu con nít 3 tuổi nói cũng đc
Ông thử chứng minh ngược lại nếu để mấy ngày người bán ko bị gài bẫy đi , bạn ông làm chuột bạch rồi thêm ông nữa đi chung cho vui. Còn ông gân cổ cãi thì ông nghĩ đám seller amz offer chuyến này bán nhà ko phải 1 người đâu
Còn vụ trước phán quyết ông thua chứ tới cùng ông cũng thua

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu