Warning Giaonhan247.com làm ăn thiếu trách nhiệm

phungdiep

Newbie
Reactions
1
MR
0.062
Các bác nào có dự định sử dụng dịch vụ ship hộ của Giaonhan247.com thì cân nhắc kỹ nha, mình lần này là chấm dứt không sử dụng bên đó nữa.
Chi phí cao, vận chuyển lâu và chất lượng kém, hàng của mình gửi rất đẹp từ bên Đức, họ khui kiểm tra xong đóng gói lại hư hàng của mình. Họ gọi điện báo và phủi tay không chịu trách nhiệm, không hế có hướng giải quyết nào. Trong khi mình là thành viên Cấp 4 ship hàng nhiều.
Tôi viết bài này để anh em cân nhắc, không nhầm mục đích đã kích.

Mình toàn đi mấy hàng Cargo khác chưa từng sử dụng Service của giaonhan247 vì hồi trước thấy thủ tục hơi rườm rà.

Đã có nhiều bài trên forum rồi, có lẽ bạn là thành viên mới nên chưa biết thôi. Đám này nó thuộc dạng siêu nhiên rồi

e cũng đang dùng giaonhãn247, giờ thấy nó xử lý đơn mình gửi rất tào lao, bro nào có dịch vụ khác ngon cho e xin với

chuyenhangus giờ rất tệ, nhận hàng 2 ngày mới update hệ thống, 2 ngày mới bắt đầu ship,mất hơn 20 ngày về VN. Lúc trước ship nội địa còn gửi mail báo bill nội địa giờ không biết hàng mình trôi nổi ở đâu. Gọi điện nói kiểm tra sẽ gọi lại nhưng mất hút luôn. Chán nản với mấy dịch vụ đầu voi đuôi chuột này.

Nếu được thì cứ tìm Dragon Express có dịch vụ DHL, Fedex... giá thì cứ gọi hỏi không ép nha:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom