Giao dịch với EA

Con robot này nhồi lệnh theo kiểu Cố đấm ăn xôi. nhưng nó vào lệnh nhỏ so với tài khoản nên rất khó bị cháy tk.
tuy lot 0.01 nhưng biên độ chưa tới 3" 1 lệnh thì ko nhỏ đâu cậu nếu có khống chế lệnh vào thì còn nói được chứ cứ để tự do thì đừng nói 3k 10k củng có thể bay với lót 0.01 đấy cậu

TK 3k mà đánh 0.01 lot thì muốn bay tk giá phải chạy 30.000 pips. Đánh như vậy là quá khó để cháy rồi. Mình đánh theo kiểu scalping, với tk 3k thì cứ chơi 0.3 lot/lệnh.

Last edited:
30k pip nếu 1 lệnh thì khỏi phải bàn :) nhưng nếu trên trăm lệnh thì sao :)
Bác này cứ phán như thánh ấy. Bác đã làm dc như chủ thớt chưa mà chê nào là dd, 5% hay 8%. Khi nào làm hơn người ta rồi hẵng nói.EA vậy là tốt rồi, chờ thời gian kiểm nghiệm rồi chiến real thôi

Last edited:
Bác này cứ phán như thánh ấy. Bác đã làm dc như chủ thớt chưa mà chê nào là dd, 5% hay 8%. Khi nào làm hơn người ta rồi hẵng nói.EA vậy là tốt rồi, chờ thời gian kiểm nghiệm rồi chiến real thôi
đây là góp ý cho chủ thớt không có chê gì ở đây nha cậu còn nếu ko tin thì cứ để test 1 thời gian sẽ thấy thôi cậu thân!

đánh bằng EA cũng đc nhưng vẫn phải theo dõi tin tức, những lúc có tin quan trọng thì nên dừng EA lại để qua bão r lại trade = EA tiếp

Con EA này là của bạn hay trích dẫn từ nguồn trên mạng ?
Nhìn vào history thì có thể thấy hiệu suất khá tốt, nó sử dụng MA indicator thì phải :rolleyes:

Em mới tậu 1em EA, do mới tậu nên vẫn đang chạy demo trên cặp EU , chạy 24/24 ạ, không cần tránh tin và giao dịch được gần 1 tháng. Chi tiết các bác xem ở đây nhé : https://www.myfxbook.com/members/kie...ien-t1/1624127
Xin các bác cho ít gạch đá ạ. bác nào quan tâm thì ib e skyper: kienbt90
Profit e nó từ 14-04 --> 11/05
View attachment 74775
Chủ thớt ơi, cậu vẫn đang xài EA này tốt chứ? :)

chủ thớt đã đóng myfx từ lâu, có lẽ đang tu luyện nội công hoặc đang tìm em ea khác rồi.

Link tài khoản FX kia bị ERROR rồi thì chắc là toạch rùi, mà FX toạch là chuyện bt ý mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom