Giao dịch với EA

cũng tạm tạm bạn :D

View attachment 80235
What? Are you kidding me? Let's see.
1. Avg holding time = 16 hours -> day trader, thậm chí có thể là scalper. :D
2. Leverage: 1:500, bác nhận em 1 lạy
3. Gross Profit: 22406 Pips, but Gross Loss: 34284 Pips -> chơi kiểu gấp thếp, độ máu lửa cứ gọi là.
4. Maximum drawdown: 60% -> hoặc bác dùng EA hoặc bác chơi kiểu không được nhắc đến trong sách vở.

Tóm lại là: chúc mừng bác cái đã, sau là hy vọng bác có cách quản lý vốn pro hơn. Trading fund mà thấy thế này chắc không dám thuê bác trade. :D

What? Are you kidding me? Let's see.
1. Avg holding time = 16 hours -> day trader, thậm chí có thể là scalper. :D
2. Leverage: 1:500, bác nhận em 1 lạy
3. Gross Profit: 22406 Pips, but Gross Loss: 34284 Pips -> chơi kiểu gấp thếp, độ máu lửa cứ gọi là.
4. Maximum drawdown: 60% -> hoặc bác dùng EA hoặc bác chơi kiểu không được nhắc đến trong sách vở.

Tóm lại là: chúc mừng bác cái đã, sau là hy vọng bác có cách quản lý vốn pro hơn. Trading fund mà thấy thế này chắc không dám thuê bác trade. :D

độ máu lửa thì ko cần phải bàn rồi bạn :v

đây là xu hướng mới nổi đó bác rich, cứ gấp lên gain 3 con số rồi rút vốn ra chơi tới bến thượng hải lo gì :D

Mọi người bỏ sót cao thủ này thì phải ?

Đây là cách đánh của các quán quân trong những cuộc thi forex đó !

history đã có rồi, chúng ta hãy cùng phân tích để nắm dc phương pháp của cách đánh này nhé :p

đánh bằng EA cũng đc nhưng vẫn phải theo dõi tin tức, những lúc có tin quan trọng thì nên dừng EA lại để qua bão r lại trade = EA tiếp

với cách đánh này thì trade demo vô tư, chứ real thì đau tim lắm.

Acc trên scalp vô số lệnh win hơn 130 pips, tôi chỉ cần 6 lệnh là đã có số pips bình quân gần như thế, nhưng tôi biết kiểu trade của tôi không phù hợp với bạn.

Last edited:
history của bạn là trong 1 tuần (từ 11 - 17/8), với cách trade của @sugar1402vn thì phải đạt dc ít nhất 500 pip trong tuần (4 digit)

Qua 1 đêm lệnh vào trend tôi đã có hơn 140 pips, up cho bạn xem vui thôi chứ mỗi người 1 kiểu trade không ai giống ai được, mà acc kia là EA nên càng khác biệt.Nếu thấy hiệu quả bạn có thể tìm mua EA đó về dùng rồi cho mọi người xem kết quả.

Tk cá nhân thôi bác.
Team em triển khai quản lý tài khoản khách hàng, nên cũng nhiều người giao tk lớn mà :)
Bác có website hay gì đó không bác? Quản lý tài khoản như nào ah? Em muốn tham gia thì có được không?

Các nhà đầu tư nghiêm túc với Forex thì luôn sẵn lòng bác :).
Team em hướng tới quản lý tăng trưởng đều - mức tăng trưởng vừa phải , chứ không phải nhân 2 , nhân 3 tk sau vài ngày :).
Các thông tin liên quan đến dịch vụ quản lý tài khoản bác inbox nhé :)
Cho em 1 slot nhé bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back