Waiting for Answer giao dịch STP với witexpro

net nó đã đòi là có tính toán rồi, mình pm nó có thèm trả lời đâu. trang net này nghe mấy bài report scam rồi. nhưng nó vẫn pay đều, ai ngờ nó qua càu rút ván đâu. :(
cậu cứ bình tĩnh, 2 hôm nay thứ 7 CN nên nó không on là bình thường, hãy cho nó thời gian, giục quá không được biết làm sao!
cậu xem có chính sách gì giúp đỡ a e kia trước đi! mình đợi cũng được, có ai muốn đâu!

Có gì cậu gửi support STP hỏi nó cho rõ nhé
Mình ko Refund.
Tài khoản bỗng dưng bị supend ko lý do, Hỏi bọn STP nó ko nói.
Phần nguồn tiền mình đã cho cậu teamview là nguồn site.
Mình cũng thiệt hại 3k
Nếu bạn ko Refund hoăc có thỏa thuận gì với bị hại là bạn Scam đấy! :)
Nếu muốn giữ uy tín thì thỏa thuận với chủ thớt xem có hướng giải quyết ko roi xử lý!

Fund từ C.C vào acc => Chuyển qua trung gian 1 site => Chuyển đến acc nạn nhân!
Mình bị rồi nên biết! :)
Mình cũng đoán vậy, fund cc vào acc hoặc trực tiếp vào site qua STP rùi lại rút ra acc để rửa tiền.
@kugkuygil Acc bị limit send with tiền = 0 nên coi như vứt rùi nhé.

Mình cũng đoán vậy, fund ** vào acc hoặc trực tiếp vào site qua STP rùi lại rút ra acc để rửa tiền.
@kugkuygil Acc bị limit send with tiền = 0 nên coi như vứt rùi nhé.
vậy à! thôi mất toi cái acc very step 2! kiểu này chờ chủ site chuyển trả chủ thớt rùi nhờ chủ thớt dep thằng vào mấy site mình chơi vậy!

vậy à! thôi mất toi cái acc very step 2! kiểu này chờ chủ site chuyển trả chủ thớt rùi nhờ chủ thớt dep thằng vào mấy site mình chơi vậy!
Không có chuyện site nó trả đâu. Tên này là xài C.C nạp vào site rùi lấy lợi nhuận rút về. Thế nên tiền nó charge back về chủ C.C bị mất trộm ấy. Tóm lại là nếu không có ý định hợp tác thì nhờ các MOD xử lý giùm @danhmay24h, @hungtai1900
Còn ai mất nhiều tiền quá thì cứ ra C.A mà báo. UG mà lộ bank là chít rùi :D

Không có chuyện site nó trả đâu. Tên này là xài C.C nạp vào site rùi lấy lợi nhuận rút về. Thế nên tiền nó charge back về chủ C.C bị mất trộm ấy. Tóm lại là nếu không có ý định hợp tác thì nhờ các MOD xử lý giùm @danhmay24h, @hungtai1900
ủng hộ bạn này!
@witexpro là phải đền tiền cho khách!
Lý do: bạn này từng làm ăn ko đàng hoàng và có lúc thọt gậy bánh xe. đúng là quả báo! đáng đời! :D
Lần trước mình k làm gì mà bạn ấy vào phán như đúng rồi! lần này mình phán lại cho bỏ ghét. Được thì hóng hách, ngã thì kêu thông cảm... làm ăn bẩn thì gặp bẩn, chỉ tội vạ lây cho những mem xung quanh!

bình tĩnh đã cậu! @witexpro là phải đền tiền cho khách! là việc sẽ phải làm nhưng hãy để cho cậu ấy có thời gian! theo mình được biết cậu ấy bán được tầm 1k STP nên rơi vào khoảng gần 20 tr 1 lúc bắt cậu ấy đền luôn thì chắc chỉ có cách bùng nick thôi, bây giờ chờ cho cậu ấy tìm chủ site nhờ hỗ trợ... các kiểu con đà điều sau đó hãy tính tiếp!
Theo mình hãy gia hạn cho @witexpro 72h tức là vào tối thứ 4 cậu ấy có trách nhiệm giải trình. mình có thể nhận bằng các hình thức khác như PM BTC-E code hoặc cậu lấy STP dep vào LLC cho mình! xin ý kiến @witexpro và các bạn!

chia bùn cùng bác, mod có xử lý thì cũng chỉ ban nick thôi, chứ dc gì đâu mà hối thúc.

cậu
Yêu cầu bạn @witexpro refund lại tiền cho mình nhé.

@witexpro này làm ăn sống nhăn mình bị dính 500$ bị khóa nick trang mmo mà đầu tư tiền cậu ấy vào . nay mạng chậm quá mình nợ hình mai up . nếu mod có xử lý thì cho mình ké

cau
bình tĩnh đã cậu! @witexpro là phải đền tiền cho khách! là việc sẽ phải làm nhưng hãy để cho cậu ấy có thời gian! theo mình được biết cậu ấy bán được tầm 1k STP nên rơi vào khoảng gần 20 tr 1 lúc bắt cậu ấy đền luôn thì chắc chỉ có cách bùng nick thôi, bây giờ chờ cho cậu ấy tìm chủ site nhờ hỗ trợ... các kiểu con đà điều sau đó hãy tính tiếp!
Theo mình hãy gia hạn cho @witexpro 72h tức là vào tối thứ 4 cậu ấy có trách nhiệm giải trình. mình có thể nhận bằng các hình thức khác như PM BTC-E code hoặc cậu lấy STP dep vào LLC cho mình! xin ý kiến @witexpro và các bạn!
mình bị từ tuần trước mà pm cậu ấy ko thèm trả lời 500$ của mình + với tiền pp bị dính theo acc bị block nick lurenlab lun. cho cậu ấy tg nhưng phải trả lời cho người khác chứ. cái kiểu im lặng vậy xem thường bọn tớ lắm

Đồng tiền nào rủi ro như vậy thì nghỉ nó đi, lời đc tí mà bị phốt mất nhiều vãi.

cau

mình bị từ tuần trước mà pm cậu ấy ko thèm trả lời 500$ của mình + với tiền pp bị dính theo acc bị block nick lurenlab lun. cho cậu ấy tg nhưng phải trả lời cho người khác chứ. cái kiểu im lặng vậy xem thường bọn tớ lắm
uh! vậy đề nghị @witexpro vào cho ý kiến, mình vẫn tin ở cậu! đợt này đang định vào Nam có lẽ qua chỗ cậu luôn!

@@@@@@@@ nếu thế thật cậu cứ support STP hỏi cho rõ nhé. có đủ bằng chứng thì cứ xử thôi
Ở đây gd mình nguồn rõ ràng, team view xem rồi.
Tóm lại mình ko scam, ko lấy tiền của ai nên mình ko thể Refund.
còn báo C.A thì cứ việc.... trên 2tr là báo đc rồi nhé. Xong
Tùy mod xử lý. mình ko tranh cãi.

Vào xem lại accSTP cũng thấy bị y chang anh VÔ DANH.

View attachment 53984
Tất cả mua của thằng này đều bị hết cả. Mà thằng STP khốn nạn nó còn éo có báo cái mail nào cơ. Log vào acc mới biết.
Đề nghị các MOD lên tiếng cái nào @danhmay24h, @hungtai1900
Cho thành phần UG nửa mùa này ra đảo giùm cái. Mong éo gì lấy lại tiền của cái bọn này. Ai mất nhiều thì ra báo công an giải quyết nhé. Thế là xong chuyện rồi.

Tất cả mua của thằng này đều bị hết cả. Mà thằng STP khốn nạn nó còn éo có báo cái mail nào cơ. Log vào acc mới biết.
Đề nghị các MOD lên tiếng cái nào @danhmay24h, @hungtai1900
Cho thành phần UG nửa mùa này ra đảo giùm cái. Mong éo gì lấy lại tiền của cái bọn này. Ai mất nhiều thì ra báo công an giải quyết nhé. Thế là xong chuyện rồi.

CHỐT, MÌNH BỒI THƯỜNG 1/3 CHO TẤT CẢ MỌI NGƯỜI, TRỪ CHỦ THỚT.
vì mình cũng thiệt hại và lỗi ko phải do mình.
Chưa gì thớt đã làm um lên, ko thèm pm yahoo mình nói chuyện.

Cứ làm như mấy cái đồng bồi thường to lắm nhỉ. Tao nói cho mày biết là có bồi thường 1/3 tao cũng éo đồng ý đâu. Tốt nhất là cút cho sạch forum. MOD làm việc giùm nhé.

Cứ làm như mấy cái đồng bồi thường to lắm nhỉ. Tao nói cho mày biết là có bồi thường 1/3 tao cũng éo đồng ý đâu. Tốt nhất là cút cho sạch forum. MOD làm việc giùm nhé.
vậy hoi nha. thái độ hống hách
tôi chỉ hỗ trợ 1 phần thiệt hại thôi. vì lỗi ko phải do tôi. ok
ông bị cancel ko thèm pm hỏi tôi tại sao. chưa gì xồn xồn cả lên report.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom