Giao dịch Forex trên sàn Bo hợp đồng không chạy thời gian

offermmo123

Junior
Reactions
45
MR
0.106
bandicam 2021-03-09 07-54-40-046.jpg
Mới rút về 982$ tiền lãi từ sàn về, sàn vẫn chiến ngon
đánh fx chứ không đánh Binary
Vào xem sàn tại đây: https://is.gd/78Shqu (kích chuột giữa web chọn dịch sang tiếng việt -đăng ký là miễn phí)

Last edited:
Toàn traderlist fake với bịp bợm kiểu makeup cho vui thôi. :))))) Cũng tạm tạm coi là phổ biến nhưng không phải loại broker tử tế trong BO.

All in một lệnh mà bủn rủn chân tay.
nhiều bạn mới chưa biết cách rút tiền nên tìm hiểu kỹ nhé:
Link xem sàn: Tại Đây
"Bạn chỉ có thể rút về thẻ ngân hàng của mình tổng số tiền gửi từ thẻ ngân hàng của bạn trong vòng 90 ngày qua.

Chúng tôi sẽ gửi tiền cho bạn trong vòng 3 ngày, nhưng ngân hàng của bạn cần thêm thời gian để hoàn tất giao dịch (chính xác hơn là việc hủy thanh toán của bạn cho chúng tôi).

Ngoài ra, bạn có thể rút tất cả lợi nhuận của mình vào ví điện tử (như Skrill, Neteller hoặc WebMoney) mà không có bất kỳ giới hạn nào và nhận tiền của bạn trong vòng 24 giờ sau khi chúng tôi hoàn thành yêu cầu rút tiền của bạn. Đây là cách nhanh nhất để bạn có được tiền. " nghĩa là gì. nghĩa là:
Nếu bạn nạp tiền qua thẻ visa hay ngân hàng nội địa như Viettinbank, vietcombank... thì bạn rút tiền gốc(tức số tiền bạn đã nạp trước đó) về thẻ bạn đã nạp, còn lợi nhuận bạn phải rút về ví điện tử Skrill, Neteller hoặc WebMoney. Cho nên ngoài thể nội địa ra bạn nên đăng ký thêm một ví điện tử nữa để nhận lãi nhé.
Nhiều bạn không đọc rõ rút về cả gốc và lãi về thẻ nội địa bị sàn giữ là đúng rồi.
Link xem sàn: Tại Đây

bandicam 2021-03-22 09-22-54-425.jpg

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom