Giải thích thế nào về mmo cho người khác?

dungnew

Junior
Reactions
76
MR
0.001
Insuree Balance
0
Em năm nay 17 tuổi , đang học lớp 12 (khá là nặng trong vấn đề học hành) chuyện tham gia mmo cũng mới 2-3 tháng, công việc chủ yếu của em là tìm kiếm,đào,trade coin(BTC,STR,LTC) và hầu hết các thể loại mmo khác.
Cách đây hơn 1 tuần em có rút tiền về VN (nhờ anh bạn hàng xóm khoảng ngân hàng) khoảng 3 triệu 8, em mua sắm một số thứ, và hôm nay vô tính em bị mẹ bắt được sở hữu số tiền lớn trong người.
Rồi em bị tra khảo (xem như tội đồ ăn cắp (mặc dù nhà chả bị mất :confused:), hỏi nào là tiền m đào đâu ra :)rolleyes: em định nói đào bitcoin mà ra), khi em nói là bỏ công làm trên mạng thì lại bị hỏi tới tấp mày đánh bạc ở trên mạng :)eek: có liên quan).Em hiện tại đang bị tam giam ở nhà chờ ngày xử tội kiếm ra đồng tiền onine:(,nên chán quá lên đây viết vài dòng tâm sự(hên chưa bị thu máy:D)

giải bài tập cho thằng nhà giàu nó cho tiền :D

Nick 2013, tham gia mmo mới 2-3 tháng :v

:) Hồi anh cũng bị như chú vậy. Nói thẳng ra cho ba mẹ là đc thôi, nhưng kiểu gì cũng bị chửi + k cho làm nữa, nhưng làm vậy để chú học chăm hơn thôi :) khi nào làm ba mẹ thì chú sẽ hiểu

giống e vãi
e năm nay cũng 17 tuổi đang học 12
e mới chơi mmo đc 5 tháng
lần đầu e rút 5 củ về k nói gì
lần 2 e rút 25 củ để mua DELL bố mẹ e mày cứ cẩn thận có ngày mày vào tù :v
:(:(:(:(:(:(

giống e vãi
Voãi thím....:D

:( mà cũng tại em ham online quá, nên má theo dõi...:cool: giờ đang đợi ba về xem tình hình, bác nào góp ý em mấy câu giải thích

Nói con buôn thuốc phiện là đc mà :)

giống e vãi
:O tham ra báy lấu chưa bjo dc vài trăm k :(

bạn cứ phán như này : "con đang làm cho 1 cty nước ngoài trụ sở ở US,nhân viên ở xa thì làm tại nhà thông qua internet và lãnh lương qua ngân hàng

việc nhẹ, lương cao, chủ động thời gian =))

Đa chính thức bị cấm. ba em bảo bây giờ phải tập trung vào học tập ,làm những thứ này khiến em xao nhãng. Em nói vẫn tập trung vào việc học, thì đưa ra mấy dẫn chứng (nào là về là mở máy, sử dụng nhiều tiếng) ,... (mặc dù em thấy việc học trên trường khá thuận lợi,k gặp khó khăn)

Sắp thi rồi thì lo mà ôn đi cậu ạ. Nếu cậu thấy cậu vừa làm mmo vừa học tốt, đủ để đậu đh gì đó để thỏa đam mê và để ba mẹ k buồn lòng thì chứng minh cho ba mẹ thấy là ok thôi.

hic đời lắm bất công , người kiếm dc nhìu tiền còn bị cấm, người cắm cúi cả năm trời ko ai cấm chẳng kiếm dc đồng nào :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom