Giải đáp tất tần tật về các loai thẻ Visa trả trước

Status
Not open for further replies.
thẻ vcb là thẻ gì nhỉ...mình chua nghe bao giờ!!
mình chỉ có nghe ACB. nếu là thẻ ACB thì làm miễn phí chứ không tốn phí gì đau bạn...!
Hè hè, mình ra ACB làm thẻ debit thì bây h đang mất phí làm thẻ 100k đấy. Còn nếu mà dùng thêm mấy dịch vụ chuyển khoản này nọ các kiểu thì họ thu phí thường niên 100k ngay tại thời điểm đăng ký. CHẹp chẹp, mình nghĩ là mấy cái dịch vụ i2b đó thì thu theo tháng thôi chứ. Thu ngay theo năm mình thấy k thích lắm

bạn ơi đây là thẻ ảo sử dụng toàn cầu chứ không chỉ riêng gì ở VN bạn nhé! bạn muốn mở thẻ lúc nào mà chẳng được
Trước mình chỉ biết bên chìa khóa vàng bán cái này, mới thấy nó thông báo là không bán nữa vì bây h nó sẽ được kết nối với bank và tên là Smartcash. CŨng không biết ở trên các nước khác thì nó vẫn bán hay cũng kết hợp với bank của nước đó và cho ra đời 1 cái tên khác :d

bancore.com
giờ muốn có thẻ đó ,làm sao mua mã để trong tài khoản có tiền nhỉ
cần mấy thẻ visa ảo quốc tế ai có chỉ vài site cách mua nạp tiền trong đó

Cho mình hỏi: Mình dùng Visa prepaid, Tối đa rút paypal là bao nhiêu $/lần.......! Và thẻ chứa được bao nhiêu tiền.....!!

Cho mình hỏi: Mình dùng Visa prepaid, Tối đa rút paypal là bao nhiêu $/lần.......! Và thẻ chứa được bao nhiêu tiền.....!!
tùy hạn mức sử dụng của thẻ mà

Mình mua 1 voucher nạp vào smartchsh sao nó báo: Source card is not available.

Mình mới đăng ký 1 tài khoản Bancore, mình muốn verify 2 account Paypal thì MUA THẺ NẠP VISA ẢO - mệnh giá 200.000 ah
bạn không cần nạp thẻ 200k chỉ cân nạp khoảng 100k là được rùi.Paypal chỉ verify 1.95$ cho mỗi tài khoản thôi..!
chúc bạn thành côg

bancore.com
giờ muốn có thẻ đó ,làm sao mua mã để trong tài khoản có tiền nhỉ
cần mấy thẻ visa ảo quốc tế ai có chỉ vài site cách mua nạp tiền trong đó
nếu bạn cần nạp thẻ thời vảo trang chiakhoavang.vn để nạp nha bạn
Chúc bạn thành công!

Hè hè, mình ra ACB làm thẻ debit thì bây h đang mất phí làm thẻ 100k đấy. Còn nếu mà dùng thêm mấy dịch vụ chuyển khoản này nọ các kiểu thì họ thu phí thường niên 100k ngay tại thời điểm đăng ký. CHẹp chẹp, mình nghĩ là mấy cái dịch vụ i2b đó thì thu theo tháng thôi chứ. Thu ngay theo năm mình thấy k thích lắm
chào bạn 100k đó là nạp vào thẻ để tránh thẻ bị trống.Còn ACB làm miễn phí 3 thẻ đầu đến thẻ thứ 4 thì mới thu phí thường niên tháng 12

tùy hạn mức sử dụng của thẻ mà
chào bạn!
paypal là 1 ngân hàng trực tuyến toàn câu cho phép gửi và nhận tối thiểu là 10.000$/lần,còn tài khoản chưa verifiied thì được gửi và nhận tối thiểu là 500$/tháng , còn việc rút bao nhiêu là tùy bạn và Paypal tính phí rút tiền về ngân hàng>

Mình mới đăng ký 1 tài khoản Bancore, mình muốn verify 2 account Paypal thì MUA THẺ NẠP VISA ẢO - mệnh giá 200.000 ah
voucher bancore ko còn bán ở VN nữa, bạn vui lòng tạo tài khoản Smartcash rồi mua voucher 200k là có thể verify 2 account paypal.
Dùng voucher 200k cho thoải mái, nếu dùng loại 100k sợ Paypal nó lấy ngẫu nhiên số tiền lớn thì lần 2 khó verify

voucher bancore ko còn bán ở VN nữa, bạn vui lòng tạo tài khoản Smartcash rồi mua voucher 200k là có thể verify 2 account paypal.
Dùng voucher 200k cho thoải mái, nếu dùng loại 100k sợ Paypal nó lấy ngẫu nhiên số tiền lớn thì lần 2 khó verify

Vẫn được nhé bạn, nhưng phải chờ hoàn tiền trước khi làm cái thứ 2 ;) time = money

Mình mua 1 voucher nạp vào smartchsh sao nó báo: Source card is not available.
Bạn mua voucher ở đâu gửi lên hỗ trợ nhé, bạn gửi lại voucher đã mua để kiểm tra xem có vấn đề gì

Muốn buôn bán thẻ gì thì đóng bảo hiểm và veri thông tin cái đã cậi thread.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,412
Latest member
fb68fund
Back
Top Bottom