Ask Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

Cho mình hỏi có site PTU nào pay tiền ngay lập tức không vậy?
Hoặc site này pay tiền nhanh nhất không tốn nhiều ngày để đợi
có đấy, có host request và pay sau 15p :))

Cho mình hỏi, có phải tất cả các hosting offshore hoặc hosting ở EU đều ignore được DMCA phải ko? Nếu các hosting này nhận được report DMCA thì nó bắt mình gỡ bỏ nội dung vi phạm hay vẫn cho để vậy, đến mức độ nào thì nó mới suppend account mình vậy mn?

Cho mình hỏi, có phải tất cả các hosting offshore hoặc hosting ở EU đều ignore được DMCA phải ko? Nếu các hosting này nhận được report DMCA thì nó bắt mình gỡ bỏ nội dung vi phạm hay vẫn cho để vậy, đến mức độ nào thì nó mới suppend account mình vậy mn?
tùy host,có thằng bắt gỡ, có thằng lờ đi . nhưng đa số là lờ đi và ko suppent account :D

em là newbie trong ptu chả biết 1 cái j cả,mọi người có thể cho em biết bắt đầu từ đâu không

cho mình hỏi cách SET tốc độ upload về mức thấp nhất , hoặc chỉnh kết nối Upload lên mức thấp nhất trong bittorrent với

Bác vmmmo cho em hỏi, Acc Premium Rapidgator giới hạn down bao nhiêu GB/ 1 ngày vậy bác?

các bác cho hỏi làm site 3x mua hosting của thang nào xài tốt, ko bị DMCA , thanks.
cái này là tuỳ thôi bạn , bạn bị report thì host nào cũng vậy thôi , nếu muốn tẹt ga thì thuê vps chạy mình mình :D

nếu dùng jdownloader có thể là 15gb/day nhưng nếu down thủ công trên trình duyệt thì mấy trăm gb mỗi ngày cũng được :D.
down kiểu này tốn time :d

cậu cho tớ hỏi blog tớ wp cũng được thời gian rồi, những bài post năm 2011 thì hầu như link die hết, giờ tớ mà xóa data của năm 2011 đi thì ảnh hưởng nhiều đến blog hiện giờ không, và ảnh hưởng như nào vậy cậu. Và 1 câu nữa là trên goolge webmaster tools tớ bị báo khá nhiều lỗi thu thập dữ liệu 404 rất nhiều. Lỗi 404 nhiều như vậy thì ảnh hưởng đến máy chủ nhiều không cậu và ảnh hưởng blog như thế nào, cậu có cách khắc phục vấn đề này thì chỉ mình với. Cảm ơn cậu nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom