Giải câu đố nhận 4.87423633 BTC

họ thích thì họ làm thôi , cái thời 2014 , 2015 thì BTC chưa sốt như bây giờ, trước câu bức tranh này thì trước đó cũng có 1 câu bức tranh khác đã được giải rồi, trị giá câu hỏi trước là 3.53947324 BTC , các bạn có thể tham khảo làm cơ sở giải câu này :D

Mình nghĩ Người ra câu đối chắc phải thay đổi cái hình sao ấy để đưa private vào nếu cái hình ko phải của người đó? Ko lẽ anh ta tự vẽ hình rồi ra câu đố à =]]]]

Mình nghĩ Người ra câu đối chắc phải thay đổi cái hình sao ấy để đưa private vào nếu cái hình ko phải của người đó? Ko lẽ anh ta tự vẽ hình rồi ra câu đố à =]]]]
phải có đáp án rồi nhét đáp án vào hình rồi chỉnh sửa hình sao cho logic là được :) mình cũng hay tạo câu hỏi logic hình ảnh nhưng trình mình chưa bằng thế :D

:D:D để hầu đồng triệu hồi Picasso nhập vào thì có cơ may .:p:p dữ liệu quá rộng, thôi đi lượm tiền lẻ tiếp vậy

phải có đáp án rồi nhét đáp án vào hình rồi chỉnh sửa hình sao cho logic là được :) mình cũng hay tạo câu hỏi logic hình ảnh nhưng trình mình chưa bằng thế :D
Ý mình là thế đấy, nếu vậy thay vì ngồi căng mắt căng não, ráng tìm xem cái hình gốc của nó ấy rồi so sánh là ra kết quả ngay =]]]]

Ý mình là thế đấy, nếu vậy thay vì ngồi căng mắt căng não, ráng tìm xem cái hình gốc của nó ấy rồi so sánh là ra kết quả ngay =]]]]
hình đó nó lên ý tưởng từ đáp án có sẵn mà =)) rồi thêm thắt mấy tình tiết vào :D

Địa chỉ ví đang chứa giải thưởng : 1FLAMEN6rq2BqMnkUmsJBqCGWdwgVKcegd

Đây là 1 câu đố từ 2015 vẫn chưa có ai giải được, mình bon chen ctrl + c & ctrl + v và hóng các cao nhân VN mang vinh quang về cho đất nước :oops:

Tất cả mọi thứ nằm trong 1 bức ảnh :p :

Rất đơn giản thôi. Cả bức tranh nổi bật nhất và có thể dễ thấy nhất đó là ở vị trí trung tâm xuất hiện hình ảnh của 1 chú chim có hình thù kỳ dị. Chú chim có vẻ như đang bị mắc kẹt ở 1 bụi cây, bên tay phải cái cây hình trụ dại có 1 đầu nhọn đó là cây đèn cổ, tiếp theo là 1 cái móc đó là chùm chìa khóa. Phía trên góc bên phải màu xanh là con ngựa. Góc bên tay trái trên cùng là con chim khác giống con cò đang nhìn con chim lớn bị mắc kẹt. Bây giờ bạn tưởng tượng vặn khóa theo chiều kim đồng hồ bạn sẽ thấy sự khác biệt. Đến đây thì bạn đã hiểu cách giải rồi chứ

Không đơn giản :D
Tiện thể cho mình hỏi trang nào bán payeer tự động ai giới thiệu mình với, mua payeer từ bữa giờ ko được.
31-12-2017 tất cả các tài khoản payeer không nằm trong khu vực EU và CAN sẽ bị khóa, vậy bạn mua paeer để làm gì..?

Tôi đã nghỉ ra câu đố = tiếng anh rồi , nhưng tôi k biết giải đc thì nhận tiền ở đâu ;)

Tôi đã nghỉ ra câu đố = tiếng anh rồi , nhưng tôi k biết giải đc thì nhận tiền ở đâu ;)
giải được thì tự dùng các từ khôi phục mà tiếp cận ví rút tiền về thôi :eek:

Ko đơn giản như trò đuổi hình bắt chữ như Vn ta đâu các thánh. Xem thử mấy câu đố tương tự đã đc giải rồi tự biết mình nên dừng lại ở đâu :D

Ko đơn giản như trò đuổi hình bắt chữ như Vn ta đâu các thánh. Xem thử mấy câu đố tương tự đã đc giải rồi tự biết mình nên dừng lại ở đâu :D
đúng rồi, ko đơn giản, vd câu hỏi trước đó đã thấy khoai, câu này được nâng cấp max lv :D
họ thích thì họ làm thôi , cái thời 2014 , 2015 thì BTC chưa sốt như bây giờ, trước câu bức tranh này thì trước đó cũng có 1 câu bức tranh khác đã được giải rồi, trị giá câu hỏi trước là 3.53947324 BTC , các bạn có thể tham khảo làm cơ sở giải câu này :D

nguồn câu hỏi trước said:

xin link khôi phục ví để rút cái , nếu đúng pass khôi phục và tôi nhận dc 4.8 btc , tôi tặng cho ae ít :D

=)) nhìn tới nhìn lui e vẫn chả biết gì

Announcements

Forum statistics

Threads
418,583
170,678
Latest member
dongta1998
Back
Top Bottom